Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Kutoa kauli Kuhusu Mgomo wa Madaktari kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 27, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hana jipya,

    Mh. Zambi anahoji kuwa japokuwa kesi mahakamani madaktari wameendelea kugoma serikali inasemaje?

    Pinda kasema kesho watalitolea maamuzi na kasema LITAKALO KUWA NA LIWE. Hivi kwa kauli hii tuna waziri mkuu kweli??
     
  2. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Litakalokuwa na liwe. Mh. Pinda leo bunge
     
  3. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada za Mh Zambi kuomba tamko la serikali kuhusu mgomo, japo uko mahakamani, Pinda kasema wamefuata taratibu za mahakama na kwamba madaktari wamekaidi.
    Hivyo kesho serikali itatoa tamko, akisema liwalo na liwe(bila shaka atarudia vitisho km vilichochea mgomo zaidi mwezi wa pili)
     
  4. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mnyika kaomba kwanini tunasikiliza upande mmoja tu wa serikali mbona kamati ya bunge na madaktari hawasikilizwi?
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tangu lini Pinda akawa waziri Mkuu, ubongo wake umepinda kama jina lake, tuna viongozi ambao hawawezi kufikiri nje ya zipu za suruali zao. Inatia hasira sana.
     
  6. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kesho serikali kutoa taarifa ya serikali juu ya mgomo wa madaktari.
     
  7. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Imeniuma sana
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    yeah
    kunakipindi ni lazima serikali ifanye maamuzi magumu ili kunusuru maisha ya watu wake

    ukisikia mtu mzima anasema NA LIWALO NA LIWE tutegemee maamuzi magumu kutoka kwa serikali
     
  9. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Did you expect different kauli? Nimesikia wanaonba pension iongezeke. Kwa maana hiyo kama NomA na Iwe NomA sio?
     
  10. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Dakika 120 zimekwisha, timu hazijafungana na sasa tunaelekea kwenye penati. Mshindi lazima apatikane
     
  11. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Baada ya Mhe. Zambi kutaka majibu ya Serikali (leo Bungeni) Waziri Mkuu ameahidi kesho serikali italitoa majibu/tamko kesho. Tutarajiwe nini Great Thinkers?
     
  12. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Very GOOD.
    wamekataa kuzungumza,wananchi wanakufa.
    Whatever the consequences,Government has to act now.
     
  13. m

    mamajack JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tutarajie serikali kuonesha udhaifu zaidi.
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Serikali iache vitisho,inatakiwa kuwajibika kwa wananchi wake kwa kuwapatia Huduma bora.
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mh Pnda kwa amri ya Jakaya Kikwete unasema liwalo na liwe kwa sababu watanzania mumewafanya mandondocha mwisho wenu utakuwa mbaya sana,sasa munataka kumuua Ulimboka bila madaktari kukupangia vidonge vya kunywa kila siku leo siungekuwa mavumbuni muda mrefu
     
  16. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Busara itumike na Mungu azipe pande zote busara ili nyasi zisiumie
     
  17. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kesho mbona mbali hivi wako serious kweli wanajua ni wagonjwa wangapi wanadhirika kwa wao kuto chukua hatua sahii za kunusuru huu mgomo! kweli tumekwisha hatuna serekali kabisa ila tuna viongozi wa liosimama serekalini wakiongeza posho zao tu
     
  18. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hatuna kiongozi hapa arudi kijijini akalime, ye si mtoto wa mkulima
     
  19. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli aliyoitoa bungeni leo asbuhi waziri mkuu pamoja naklukamatwa kupigwa kiongozi wa jumuiya ya madaktari Dr. Steven Ulimboka vinanifanya kutambua kwamba serikali yetu nzima haina mpango wowote na kujali maisha/uhai wa watanzania hata tone;
    Nawasihi madaktari wote nasi tuseme liwalo na liwe haturudi kazini

    246442_2239587645330_1016628778_n.jpg
    Dr Ulimmboka kama alivyokutwa leo asubuhi akiwa amejeruhiwa vibaya sana, please pray for our colleague to get well soon! Ni vigumu hata kumtambua.
     
  20. damper

    damper Senior Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha serikali inayoitwa legelege ifanye maamuzi magumu, kwani hili jambo sasa ni kero. LIWALO NA LIWE.
     
Loading...