Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kutisha na kuwafunga jela watumishi wa dini wanaojihusisha na siasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwine, Jan 4, 2012.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Katika mpango wa kupambana na viongozi wa dini wanaoyumbisha serikali ya Kikwete na wanausalama wameamua kutumia nguvu kupita kiasi na inategemewa kuanza kuwasakama mapandri, maaskofu na mashehe wanaopingana na serikali kwa kiwango kikubwa.

    Katika mpango wa kwanza ni kuwazushia vyesi zikiwemo za madawa ya kulevya, ubakaji na kuwatengenezea ajali za magari ili kuzima mpango wao wa kutofautiana na serikali.

    Kwa ushauri wetu mpango huu ukitekelezeka kwa kiwango kikubwa unaweza kuipeleka nchi pasipotakiwa na kuyumbisha serikali zaidi kwani kuna kundi kubwa na mahusiano makubwa ya wanaharakati ndani ya dini zote na wameunda mitandao yao na kama wakishambuliwa kutakuwa na madhara makubwa.
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Habari za kutunga au? Leta source hapa
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tayari kuna ujumbe wa barua pepe iliyotumwa kwa Askofu Kakobe ukiwa na vitisho na kumwamuru aachane na siasa la sivyo wanamyumbisha na kusimamia kesi yake ili kuhakikisha anashindwa .
    source:mazungumzo ana kwa ana na Kakobe
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu,kama hali ndio hii basi Jk ameanza kuonesha Udikteta wake wazi na jambo la ajabu kwa nn hawataki kukosolewa wakati hawafanyi kile kinachotakiwa kufanywa,lakn Mungu atawalaani tu kwa kutishia watumishi wa Mungu
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kazi karibia inaanza sasa! Mwaka jana mwanzoni tulisemaga tu ya kwmb katu katu mambo kama haya hayana budi kutokea. Hii ni cha mtoto! Tusubirie siku ya mbele tutaona mengi. Kisa serikali legelege na matawi yake yote.
     
  6. samito

    samito JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Oohoo kama ni kweli mwambieni mkuu wetu jakaya aachane na watumishi wa Mungu maana hao ni mboni ya jicho la Mungu, asije akaanguka ghafla na asiamke tena..! Mafisadi wamemshinda sasa anataka kupambana na watumishi? au mleta habari umeleta habari hapa ili watu wamchukie mkuu JK? em funguka..
     
  7. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inamaanisha serikali ya ccm imekuwa mwendo wazimu kiasi hicho. Yaani serikali inalinda wezi wa rasili za umma na kuwashambulia wale wasiyo na hatia. Kama habari hii ni ya kweli basi vita vya wenyewe kwa wenyewe vilivyotea kule Rowanda na Burundi hapa Tz ziko mbioni kutokea, no doubt at all. Go to hell ccm and its gvt!!!
     
  8. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Source please!
     
  9. d

    dada jane JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja ya Samito kwa 100%
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwa serikali hii ya sasa lolote laweza kutokea!
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwambie akupe hiyo barua utuwekee hapa kwa uthibitisho...Otherwise ni uzushi mtupu... pengine huyo Kakobe anatishiwa na waumini wake tu ukiwemo wewe katika kesi ya kugombania mapato ya sadaka za waumini. Lete hiyo barua utuwekee hapa ndugu!
     
  12. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kusikia mashehe wakiwa kinyume na serekali ya ccm..hivyo nina wasiwasi na taarifa yako
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wewe unakurupuka na kuja hapa na habari za kwenye vikao vyenu vya kahawa na kule saluni mnakosukana unatuletea hapa af bado unataka tukuite great thinker.................nyie ndo mnaotuharibia jamii forum nyie..........kajipange upya.
     
  14. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Naona umeanzisha harakati za kuwasafisha MAPUSHA , PENGO and Co.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​uchochezi huu
     
  16. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Siyo kweli! Huu ni uzushi wa mchana kweupe! Mimi nimezungumza na Askofu Kakobe, sasa hivi, na amesema; na ninamnukuu, "Huo siyo ukweli, ni uzushi. Mimi sijapata barua pepe yoyote ya namna hiyo. Wala hakuna awezaye kunibabaisha kwa vitisho vya namna hiyo. Wanaujua msimamo wangu thabiti. Mimi ni mtu mzima, siwezi kutishiwa nyau! Ndugu huyo, huenda ana hoja ya msingi, hata hivyo, anapaswa ku "support" hoja yake kwa "verified facts", na siyo mambo ya kutunga." Mwisho wa kumnukuu.

    Yeyote yule hapa JF, anaweza kuthibitisha kauli hii ya Askofu Kakobe, kwa kuzungumza naye kwa Namba 0765922198.
     
  17. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    HABARI YAKO NI YA UONGO , NAKUSHAULI UTAFUTE NJIA NYINGINE YA KUMUTETEA BOSI WAKO!!!!
    KWANZA KABISA HUNA JEURI YA KUONGEA NA ASKOFU KAKOBE ANA KWA ANA: uNAWEZA KUTUDANGANYA KATIKA YOTE UKAFANIKIWA LAKINI SI HILI LA KUZUNGUMUZA NA KAKOBE ANA KWA ANA!!!
    HAPA UMECHEMUSHA!!!

    NAADHA KUPATA MAJIBU KWAMBA WEWE NI MUUMINI WA PENGO KWA JINA GODWINE!!!
    USIHUSISHE VITA YA PENGO KWA KUWATUMIA MAASKOFU WENGINE, MWACHE PENGO AJITETEE!!!!!!!!!!
     
  18. bona

    bona JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    serikali dhaifu hutumia resource na pe3sa kubwa kupambana na wqanaowakosoa wakat pesa izo na resource zake zingetumika kwa mambo ya msingi nchi ingepata maendeleo!
     
Loading...