Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kutamka Katiba mpya hadi 2014 - Ni hila chafu za CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RMA, Mar 25, 2011.

  1. R

    RMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imetamka kuwa katiba mpya hadi mwaka 2014. Chadema kuweni macho! Hizi ni hila chafu sana za kupooza vuguvugu la maandamano ya madai ya Katiba yanayoendelea kwa sasa kwa kuwapa watanzania matumaini hewa. Itakapofika 2014 katiba mpya itapigwa tena tarehe ili kupisha maandalizi ya uchaguzi mkuu 2015. Wizi wa kura utabaki palepale kwa vile bila katiba mpya, tume ya taifa ya uchaguzi, itaendelea kubaki mali ya CCM. Mabadiliko ya katiba yafanyike ndani ta mwaka 2011-2013. Hakuna sababu za kuchelewesha!
     
  2. markach

    markach Senior Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono Asilimia 100
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Lakini sijui kama tutachagua tena rais bila katiba mpya na tume huru! Kitakachohairisha labda ni uchaguzi.
     
  4. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli unayosema, kinachotakiwa kuendeleza moto kuwaka kwa makundi yote sio tu CHADEMA bali wanazuoni, asasi za kiraia, wanaharakati na wananchi wote kwa ujumla wake. Hakuna sababu za msingi za kuchelewesha mchakato wa katiba mpya hadi 2014.
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CCM na serikali yake haiko tayari kwa katiba mpya. Ni namna pekee ya kujifanyia mambo un-regulated.
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    uuph!nimehemwa....Naamini huo ni mpango mahsusi kabisa.Ni vema sasa kuongeza nguvu za kudai katiba mpya.hivi sasa ni dhahiri tumeanza kuacha kuishinikiza serikali kuanza mchakato kudai katiba mpya!
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    kweli, ingebidi 2013 angalau iwe imekamilika ili tuizoee by 2015 iwepo kazi moja tu ...KUMTOA KANGA MANYOYA!
     
  8. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wana mpango wa kuchelewesha ili walau kikwete amkabidhi ikulu mwanaccm wake 2015 bila katiba mpya au iliyochakachuliwa. Wanaona katiba ni kikwazo. Sisi Chadema tuliharibu hilo dili lao kwa nguvu ya Umma.
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    mnaona mbali sana wadau..tumelegeza kamba kudai katiba jamani,hamna sababu ya ucheleweshaji kiasi hiki..watch out guys
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kuwa kuwa Rais alishakubali, yetu macho. Maana uwike usiwike kutakucha.
     
Loading...