Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kusitisha kupandisha madaraja/cheo walimu kuanzia sasa hadi April.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziltan, Nov 18, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,249
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Hbr wakuu,
    mimi ni mwalimu niliyepata shahada ya elimu mwaka jana,
    nnlifika kwa afisa utumishi ili kufanyiwa marekebisho ya mshahara kwa kigezo cha elim baada ya kukamilisha hatua zote,jambo la kushangaza na kuumiza akaniambia kuwa serikali imesitisha kupandisha madaraja ya mishahara hadi mwezi april,
    je ni kweli?
    Kama ni hivyo mbona imekandamiza na inazidi kututesa sisi waalimu.
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,076
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Si kweli mkuu,nna jamaa zangu kadhaa ambao walikua na cheti na sasa wana bachelor na kilichofanyika sio kupanda kwa daraja isipokua alianza kupokea daraja D1,ukifuatilia hapa kama angelikua na Daraja E mfano wala wasingemfanyia chochote badala yake ni kushushwa tuu sasa nani atakayekubali hili? ndivyo nijuavyo mie.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 10,769
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 63
    kuna washkaji zangu pia kutoka crush-bachelors wataanza na D na si vinginevyo ..ila ni ka exploitation flani
     
  4. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    c ndo tunasubiria tupande mwaka huu,wakileta uhuni huo itakuwa cyo sawa.Mwezi wa nne tulitakiwa tuwe tumeshaanza kula Nyongeza
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,249
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Hii taarifa kanipa afisa utumishi tarehe 15,alhamis,
    kuwa ni maelekezo kutoka tamisemi hivyo wamesitisha kuanzia sasa,
     
  6. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli.serikali haifanyi mambo kihuni,mwambie akuoneshe waraka.all the best mkuu.komaa nao.
     
  7. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 18
    Hiki ndo kilinikimbiza ualimu. Nimetoka cheti kwenda Dip hakuna mabadiliko yeyote kwenye sallary, nikaona labda ngoja nifike Degree nayo ikawa nongwa. Nilipofika TSD wakaanza ooo ooo hakuna kuongezeka mshahara utapanda cheo kuwa sijui Afisa Elimu. Nikawauliza wanangu wataenda kula cheo? Cheo kitalipa gharama nilizotumia kujisomesha? Mzee mmoja alivyoona nimekuwa mkali akaniambia kijana, usikate tamaa hiyo elimu ni kwa manufaa yako, anza kutafuta kazi nyingine. Nikamwambia mzee hapo umesema. Mungu nae akafungua mlango baada ya application moja tuu, wakanikubali. Angalau sasa nalipwa kulingana na uwezo na elimu yangu.
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao tamisem mambo yao huwa hayaelewek lazma 2apply jitahad za ukwel.
     
  9. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Labda mishahara haitoshi tusubiri kuchimbwa kwa gesi na mafuta
     
  10. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,249
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    hongera sana mkuu!!,
     
  11. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 18
    Naogopa kupokea hongera Ziltan kwani napata pesa lakini moyo wangu upo kwenye kazi ya ualimu. Napenda sana hii kazi kwani mchango unaoacha kwa jamii haupimiki. Nikiwaangalia wnfz wangu wenye kazi zao mzuri sana, naona jinsi ambavyo nimemsaidia mtu duniani. Tumeumbwa kumsaidia mtu fulani duniani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,249
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    hata hapo pia kuna watu wnegi tu unawasaidia kwa nafasi uliyonayo mkuu,
    so wahudumie tu vizuri thawabu ziko palepale,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. m

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,268
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 63
    SHOO LAZIMA, unaugonjwa, ni kweli, unajisikia kufanya kazi ya kanisa, lkn kanisani mbona pesa zima, mchugaji au padr agni mwembanana?

    uliposema wanao watakula cheo? ulitaka nini? usiwe kama sokomoko
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,842
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bilashaka huko sahii na huo ndo mpango mzima kwa watumishi wote wa serikali: nami taarifa nilizozipata ni kwamba kuna Waraka umetoka kwenye Idara yetu tofauti na ualimu dokezo kupitishwa kwa Maafisa Utumishi wote kuwataarifu usitishwaji kupandisha madaraja na vyeo kwa watumishi wa umma kwa sasa. Sababu ya msingi haijulikani.
     
  15. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kabsa wewe ni mwl kaz yako kuelimisha mwaka jana umetoa kidato cha 4,pia mwaka huu 2012 wengine bado unao madarasan umekumbuka kuwambia 2015 kura zote ccm,usitumie hasra waelimishe kuwa kabla ya uchaguz selikal huwa inawakumbuka.
     

Share This Page