Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Kushindana na JF?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MegaPyne, Nov 27, 2007.

  1. WanaJF.

    Kwa kile ambacho naona kimetokea ni kwamba. Serikali kupitia DailyNews TSN wameanzisha forum yao.

    Link hii hapa:

    http://forum.dailynews.habarileo.co.tz

    anybody has a news on why it has started JUST NOW?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Wewe una mawazo kama mimi!...:) Baada ya kuyaona mabadiliko yaliyofanywa katika page ya Daily News Online na kuiona forum hiyo, nikasema wanajaribu kuiga umaarufu wa JF lakini sijui kama watakuwa na mafanikio makubwa kama ya JF ambayo sasa hivi ina traffic kubwa kuliko website yoyote ile Tanzania. Let's wait and see.
     
  3. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nani mjinga atakaekwenda kupost kwenye site ya serikali issue serious?

    Kuna jamaa mikocheni wapo kama nane hivi kazi yao ni kuingia JF na kuangalia nani anafanya/post nini, na sometimes nao wanajibu hoja humu. Mnajijua sina haja ya kuwataja.

    Ila kama mnafanya kwa wema KAZI NZURI. Tunahitaji maendeleo ya wananchi walala hoi wa hii Danganyika country!
     
  4. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2007
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunawakaribisha kwenye "Dunia ya Hoja yenye Msingi na Ukweli siku zote hujitenga na Propaganda" Kwanza wangejiuliza kabla ya kuianzisha hiyo forums, kwanini Magazeti ya Habari Leo na Daily News hayana mvuto machoni pa Watanzania wengi. Dhiki na Matatizo yamezidi Tz huku Watawala wanaishi kama vile wako peponi.
     
  5. r

    rpg JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2007
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 3,508
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na hakika hiyo forum yao haitafika mahala popote kwa kuwa wengine hatuna hata chembe ya nia ya kutembelea hiyo link. Nafikiri wengi watakuwa na mtazamo kama wangu!! Nikatafute nini huku?? ??http://forum.dailynews.habarileo.co.tz, propaganda na ahadi zisizotekelezeka.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Nov 27, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    labda JF ikiwa na ushindani itazidi kujionesha kuwa ni ya pekee; kudos to them, watafute wanachotaka kusimamia. Miye naenda kujiunga nao nione how much button I can push.. ..
     
  7. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,531
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    halafu nimecheki member list yao, nimeona jina Kikwete, sijui huyo ni Kikwete Mdogo au Kikwete mkubwa, au Kikwete mjomba,
     
  8. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimemuona na kada mpinzani naye yumo!
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    niliwaambia kada si mwenzetu halafu ana asili ya kiasia mkakataa angalieni lugha in his/her typings
     
  10. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwi kwi!!!

    Mimi nimemuona na FD yumo!
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nadhani pia muwe waangalifu ambao mnajiunga kule kwani ni rahisi kuwa tracked and hakuna privacy kama JF kwani sijaona desclaimer ya administrators wao hawana statement ya kulinda ip za watu. Mnaokwenda kule sio mbaya mkajua hilo.

    tangu nijiunge JF nimekua kiakili na sasa nategemea kuoa karibuni ingawa mnanibania michango yenu
     
  12. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2007
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    thanks msanii thats very important to consider
     
  13. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Natumaini watakuwa wanaweka nyeti za jikoni kabla hazijapakuliwa bila kinyongo au kuwekana roho juu
     
  14. K

    Kasana JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2007
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ......sidhani kama wamefanya kosa kuanzisha hiyo forum,
    ......nadhani kuwa mwanachama ni mapenzi ya mtu kwani nacho ni kijiwe kama vijiwe vingine ambavyo watu tunapenda kuchangia mawazo ya kujenga au ya kupoteza muda,
    ......sidhani kama mtu ukiwa mwanachama JF unakatazwa kuwa member wa forums nyingine,
    ......sidhani kama JF ipo against Daily news forum,
    ......nadhani kuwa forums zote zinalengo la kutoa habari na kupata habari na kuwawezesha watu kuchangia n.k na pia kusocialize,
    ......Sidhani kama mtu akichangia Daily news 'forum' tumeshampajezi ya kijani.

    nawapa hongera daily news!!!!
    tuendelee kukata issue.
     
  15. C

    Code zero Member

    #15
    Nov 27, 2007
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Quote:

    FD
    View Post

    Nimemuona na kada mpinzani naye yumo!


    Kwi kwi kwi kwi!!!

    Mimi nimemuona na FD yumo!

    Sasa naona hili nalo ni kiburudisho jamani..watu wanaonana.!
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Nov 27, 2007
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mhh,kama wana lengo zuri kila la kheri otherwise wata surrender tu
     
  17. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2007
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,736
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Watavumilia madongo against serikali? Naona Mwanakijiji keshaanza kuwachokoza kuhusu Kiwira/Mkapa.
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hata mie nimeitembelea na kusajili huko na imekuwa verry personal hamtanijua. ingawa moderator mmoja namfahamu personal kule.
    nimeiona post ya Mzee Mwanakijiji
    popote walipo tupo nao, tutalia na kucheka nao kwani hii ni nchi ya watanzania na sio wateule wachache
     
  19. M

    Mr. Clean Senior Member

    #19
    Nov 27, 2007
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie nimemwona huko Willo,

    Hili jina limenikumbusha wakatainshu wa BCStimes, narudia tena ES, Willo, Sam, Mkandara, Ogah, Kadogoo, Nyani Ngabu, Njabu Ngabu,.. nk...

    Yaonesha kama DailyNews watasimamia kujirejista kwa majina likuki kwa mtu mmoja, wataweta kutaka issue kuipiku JF ya sasa!

    Kitendo cha juzi Mbalamwezi aka Code Zero kujibu hoja(akashikwa pabaya na Ogah) kutuma message mbili kanakwamba ni watu tofauti kimeitia simamzi JF, kwani ni UTOTO!

    NAJUA MLIOJIBALIDI MAJINA MNAYO ZAIDI YA TANO HUKU, MTAKUJA NA VIJIMAMBO NA VIJINENO KULIZUMGUMZIA HILI! Kwani ni fani yenu!
     
  20. M

    Mr. Clean Senior Member

    #20
    Nov 27, 2007
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie nimemwona huko Willo,

    Hili jina limenikumbusha wakatainshu wa BCStimes, narudia tena ES, Willo, Sam, Mkandara, Ogah, Kadogoo, Nyani Ngabu, Njabu Ngabu,.. nk...

    Yaonesha kama DailyNews watasimamia kujirejista kwa majina lukuki kwa mtu mmoja, wataweta kutaka issue kuipiku JF ya sasa!

    Kitendo cha juzi "Mbalamwezi" aka "Code Zero" kujijibu hoja(akashikwa pabaya na Ogah) kutuma message mbili kanakwamba ni watu tofauti kimeitia simamzi JF, kwani ni UTOTO!

    NAJUA MLIOJIBALIDI MAJINA MNAYO ZAIDI YA TANO HUKU, MTAKUJA NA VIJIMAMBO NA VIJINENO KULIZUMGUMZIA HILI!
    Kwani ni fani yenu!
     
Loading...