Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kuongeza muda wa sensa ni kudhIbiti Chadema!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Sep 2, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ccm na serikali yao wameamua kuongeza muda wa sensa,tafsiri ni kukomoa Chadema ambao wanajipanga kushambulia Iringa!
    Strategy za kizamani zitasaidia kuikoa Ccm?
     
  2. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha waweweseke, kiama chao mbona kilishawadia.



    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike ili waliondoe madarakani hili li serikali la ccm MAONGO/MAFISADI/MAJAMBAZI/WAUAJI.
     
  3. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Maandalizi yalikuwa ya hovyo sana ukiongeza na kutoridhishwa kwa waliotegemewa kufanya zoezi lenyewe kwa hivyo usitegemee smooth sailing hapo...
     
Loading...