Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kuondoa polisi North Mara Gold Mine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Jul 15, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Serikali itandoa polisi wote wanaolinda mgodi wa North Mara Gold Mine. Polisi wataondolewa kwa awamu katika kipindi cha miezi miwili ijayo. Serikali kupitia polisi imeshaitaarifu Barrick Gold watafute walinzi wao wenyewe. Kuanzia mwaka 2008, jumla ya 50 walikuwa wanalinda huo mgodi. Habari kwa mujibu wa DOW JONES.
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wale polisi walioua raia wetu watafanywa nini?
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kazi ya kulinda huko ilikuwa inapatika kwa Rushwa kubwa sana ndani ya Jeshi ya Polisi. Laana ziende kwa Masawe na Mwema
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    WAle waliokuwa wanalinda wanaweza wakaacha kazi jeshini waendelee kulinda na kuua Raia Ukila nyama ya Binadamu huachi
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Jana nimeongea na mtu mmoja akiwa Tarime kasema haki za watu au binadamu wanafanua utaratibu wa kufungua kesi lakini akawa na wasi wasi kukumbwa na zengwe kubwa ikiwa ni pamoja na kupewa mlungula .Sasa sijui .
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana ila nadhani hii ni hatua ya kwanza ya serikali maana ilikua ni vigumu kwao kukubali kua walio ua ni watu wao wenyewe. sasa security contractor akiua hata mtu mmoja itakua rahisi kwa serikali kuingilia. Sina uhakika ila nadhani itakua hivo
     
Loading...