Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kukimbilia mahakamani ili kunyima watu ni sawa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mukama talemwa, Jul 28, 2012.

  1. m

    mukama talemwa Senior Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninilisikitishwa saana na Serikali ya Tanzania kuwazuia ma dr kuadamana kisa kesi hiko mahakamani.Na jana nimesikitishwa zaidi na kauli ya Serikali kuhusu mgomo wa walimu kwa kusema kuwa ni batili kisa eti kesi hiko mahakamani.Hivi jamani hii serikali yetu kuzuia hoja nyingi za msingi kujadiliwa Bungeni na kuzuia watu kudai haki zao kwanjia ya maandamano kwa kukimbilia mahakamani nini tafsiri yake maana sasa imekuwa kaida.Wataalamu wa sheria tusaidieni tutumie njia gani ili tudai haki zetu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,250
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa kiume hupigana, hakimbilii kwenda kuchongea kwa mama.
    Mtoto legelege mwenye udada ndani yake ndio akiguswa kidogo tu hukimbia kushtaki kwa mama.
    CCM na serikali yake dhaifu ni legelege
     
  3. nexus white

    nexus white JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JAJI kateuliwa na RAIS, unadhani kuna nini hapo? yaleyale ya watu kuficha akili zao mfukoni kwa kunyenyekea vyeo
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,149
    Likes Received: 11,415
    Trophy Points: 280
    Mahakama imekua uchochoro wa serikali ya ccm.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...