Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Kuiondoa Club ya Yanga Kinguvu Jangwani..? Uwanja Wao Wapotea!!!

Discussion in 'Sports' started by Duduwasha, Dec 23, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hivi Huu Uwanja waliununua au Walipewa Bure? hawa Wana Wa Jangwani Jangwa lenye Mafuriko?
    Je Manji Ataujenga Upya? Serikali isiwaachie wala kuwaonea Huruma Wahamishe Club yao..
    Kama Serikali ikifyata kwa Sababu zisizo elewekaKuwaondoa hapo Walipo na Kuwapa Eneo Lingine Salama,basi Nawashauri Wana Yanga Wawe Wanachukua Tahadhari Kubwa Sababu eneo walilopo ni la Hatari na Ukiwekeza Mwisho wa Siku ni Hasara tu Wawe wanaweka na Bima (Insurance) Ni Muhimu Sana Sasa hali ishatokea wataanza kutembeza Bakuri kona Zote Wajengewe Uwanja.....!


    [​IMG]

     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    uwanja ndo upo bondeni lakini nyumba ipo mlimani kabisa. hujafika nini?
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hiyo Maji Ikikaa Wiki Mbili Goma linaenda Down na Kisheria inatakiwa kujenga Nyumba baada ya Mita Kadhaa so Jengo la Yanga Pengine linaweza Kumezwa lote au Likabaki Mita chache tu Jambo la Heko Wahame tu Hapo....
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    Yanga unawaonaje? wote ni vilaza..balantanda unamuona kuwa ni mzima? hahahha juzi tu wamepigwa na zazam 2 kwa nunge hhahahaha yanga bhana wanachekesha kweli kweli
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Simba wao Wapo Juu Tatizo la Yanga ni Shule Ndogo
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Itawabidi Wawanunulie Wachezaji Wo Life Jackets Sababu wanaishi eneo Hatari Duniani Ile Club wangemkabidhi Mengi wangekuwa Juu Sana Wangewatafuta Vilaza wenzao Wawauzie Eneo hilo japo Sidhani kama Sheria hizi Zetu Wana Hati Miliki Kweli...

    Wangeenda Kununua Club ya Pan African Ndugu zao Wa Kale waishi wote tena Au Watafute Kifusi waweke level uwanja na Jengo vilingane...

    Hii ndio Yanga Luninga Majuzi kati kweli Walichapwa Kinoma Na Azam Ramba Ramba Tena Ngassa Aliwatia Goli Pia
     
  7. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Yanga wakishirikiana na Wazee wa gerezani ndio walioleta uhuru tanganyika-kwa hiyo gharama za jengo na uwanja mpya serikali italipa
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hao Wazee kama Yanga na Wa Gerezani ambao walikuwa Vilaza hawakuweza kudai uhuru bali walikuwa na mawazo tu kuwa siku moja watakuwa huru wapate Mkoloni Mweusi Nyerere alikuwa na wakti Mgumu akashindwa kuwaweka Serikalini Mtu hajui hata kuandika Jina lake Nyerere alishindwa kuwaweka Juu Uhuru wa Nchi hii Ulianzia kwa Wapiganaji wa Mikoa Mingine na Si Wanywa Kahawa Vijiweni na Kucheza Bao Kila Siku....

    Ukitaka Kujua SerikaliLeelege Itawaacha hawa Ndala Ndefu
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Uwanja pekee ndio uko bondeni...inabidi hata hivyo wajiandae kutafuta uwanja wao...hata mkuranga hivi au bunju...ile ibakie kitega uchumi kama hotel hivi!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    hahahhahha hawa ni vilaza yaani maeneo kibao yalikuwa wazi wao wakachagua bondeni.ahahha..bangi hizi jamani
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hilo Jengo la Kijani ndio lile la Ofisi za Mafisadi? Wengine hatujawahi kufika D'slamu tupo Tanga kwa hiyo hatujawahi kuziona hizo ofisi za Mafisadi. Tukiona rangi kama hizo huku kwetu Tanga huwa tunakimbia tusije kuuzwa na ardhi zetu. Bora wakae hukohuko
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    khaa mtani yamekuwa hayo! yawezekana manji ana mpango wa kufuga samaki hapo baada ya kuona club ipo ipo tuu
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Samaki hao watakuwa Pelege na kambale ila watanufaika sana wakianza kuuza Samaki na Kaa
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wa kwenu uko wapi?,kwa taarifa yako hilo jengo mpaka leo linahifadhi manusura zaidi ya 600 wa mafuriko....Hahaaaaaaaaaaaaaa.............Mtani bana.....Uwanja utajengwa hapo hapo.....ni ukuta tu ndo umeanguka lakini uwanja haujaathirika wala nini....Ule uwa ja wa Rage umefikia wapi???......
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yanga ni serikali, so hakuna wa kuwaondoa hapo. Wakitoka hapo ina maana na jina la jangwani life kitu ambacho ni imposibo
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yanga Imara
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    yanga daima mbele nyuma mwiko.nyie waarabu wala halua wa simba mbona hamna uwanja, halafu mnajiita timu.yanga timu ya serikali bwana!!sasa nawashangaa nyie watumwa mliokosa uzalendo na kuanza kuwakejeli mabingwa wa tanzania bara na visiwani.ha ha ha !!
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Duh hapo sasa nimekubali Yanga Vilaza Uwanja ujengwe hapo hapo duh!
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Watu wanajenga bharini itakuwa Jangwani bana.......Teh teh......
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wanajenga baharini lakini sio kwenye Mkondo wa bahari Sasa hapo Jangwani ni Mkondo wa maji uelekeao Baharini na maji ya kwenye Mkondo hayana tabia ya kucheka na chochote kilicho mbele.. Bala Kuwa Makini na Yanga haina uwezo huo wa kuweka level uwanja uwe sawa na jengo labda waombe pageuzwe Dampo kwa miaka kadhaa pajae ndipo wajenge .... Katika Yanga nzima hakuna hata mmoja mwenye uwezo wa kutoa fungu la kujenga uwanja eneo hilo labda muahishwe nje ya jiji
     
Loading...