Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kubadili sheria ili inunue Dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Mar 14, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Serikali leo inaanza mchakato wa kubadilisha Sheria ya Manunuzi ya Umma, ili kuruhusu mazingira ya kununua bidhaa au mitambo iliyotumika, Mwananchi limebaini.

    Yale yale ya neno 'Rasmi' kubadilishwa haraka haraka kwa masilahi ya kikundi fulani, of course it is a high time now we need a new constitution.
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ufisadi tu unaendelezwa.
     
Loading...