Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali kuanika vigogo wa Madawa ya Kulevya bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Jul 2, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Serikali imesema wakati wowote kuanzia sasa itaweka bungeni hadharani mbinu na majina ya wanaodaiwa kuhusika na biashara chafu ya madawa ya kulevya, itawaeleza wabunge kwa njia ya semina elekezi.

    Je hii ni sinema ileile kwa kutumia mkanda tofauti au ni mpya kabisa.

    ===========
    NIPASHE:

    Serikali imesema itawaonyesha hadharani vigogo wote wa dawa za kulevya, akiwamo Kiongozi wa Kanisa la Lord Choosen Charismatic Revival, lililopo maeneo ya Kinondoni Biafara, aliyekamatwa na kilo 81 ya dawa hizo aina ‘Cocaine', maeneo ya Kunduchi Mtongani, jijini Dar es Salaam, hivi karibuni

    Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Uratibu na Bunge), William Lukuvi, alisema vigogo hao pamoja na kiongozi wa kanisa hilo, ambaye ni raia wa Nigeria, wataonyeshwa kupitia mkanda wa video katika semina itakayoandaliwa na serikali kwa wabunge.

    Waziri Lukuvi alisema hayo jana alipokuwa akijibu hoja za wabunge waliochangia mjadala wa bajeti ya Ofisi ya Waziri Mkuu kwa mwaka wa fedha wa 2011/2012, kwa nyakati tofauti, katika Bunge la Kumi linaloendelea, mjini hapa.

    Alisema semina hiyo itafanyika katika kipindi cha Bunge na kuwaomba wabunge wote kuhudhuria ili waonyeshwe mambo yote yanayofanyika, wakiwamo watu wanaohusika na dawa za kulevya, aina ya dawa zilizokamatwa na mbinu zinazotumiwa na watu kuzitoa nje na kuziingiza nchini, soko lao pamoja na waathirika wote.

    Waziri huyo alisema tayari amekwishaiagiza Tume ya Dawa za Kulevya pamoja na Kikosi Kazi, kujiandaa vizuri kwa ajili ya kuendesha semina hiyo, ikiwa ni pamoja na kuwaonyesha wabunge vigogo hao, nyendo na soko lao la dawa za kulevya.
     
  2. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    source p/se?
     
  3. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sijui ila ukisikia usubiri kuona.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
  5. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    whatever happened to presumption of innocence?

    whats the point ya kuwa na Mahakama na vyombo vya sheria?

    kuna kila dalili za mistrial hapa
     
  7. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama polisi wanayo majina wanaogopa nini kuyataja ama kuwakamata watuhumiwa? Hii ni kiini macho tu
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Semina elekezi, madawa ya kulevya????????????????????
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Si waende mahakamani!
     
  10. S

    Sakane Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama kuna evidence mhimili wa tatu Mahakama inafanya kazi gani? kwani wabunge ndio nani?
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii serikali yetu inaendeshwa kisanii, sasa majina yakiwekwa hadharani mwisho wake ni nini? Kama wanayo majina kwanini wasiende mahakamani? Maana hawawezi kumtaja mtu kama hawana ushahidi inaweza kuzaa kesi za kuchafuliwa majina na zikaigharimu serikali
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    Serikali iache kutuchezea akili, wauza unga wapelekwe mahakamani sio bungeni. Maana kuna baadhi ya wabunge nao ni vinara wa biashara hii haramiu.
     
  13. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata sisi tulikuwa tunajua kuwa mtu wa kawaida huwezi kuuza madawa ya kulevya ,,hii ni biashara ya vigogo tu angalia hata nchi ya kenya huwa ni vigogo tu ndio wanaouza haya madawa ya kulevya
     
  14. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    haha eti serikali itatoa SINEMA ELEKEZI.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ponjoro.....Upo mbali na vyombo vya hbr wewe,
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ogopa zaidi ukisikia imetanganzwa mapema hivi kwani ndiyo KABISAAA HAITOTOKEA!! Hawa wazee wa madawa nao ni MIPAPA MINGINE MIKUBWA; nguvu yao ni kubwa kama MAFISADI PAPA. Watawabana mbavu wanaopanga kutangaza majaina yao na I CAN BET MY SHOES HAYATOTANGAZWA HAYO MAJINA..
     
  17. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani hawa watu si walishasamehewa na jk tangu 2005 ambapo raia wema tulimpa rais majina yao naye akawasamehe pamoja na wale wa EPA akiwaomba waache mara moja!! Bunge linataka kumpinga jk boss wao!!
     
  18. B

    Babamwema Member

    #18
    Aug 18, 2015
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sssshiiiittttt!!!!!! "" The Stupid System Of Leadershp, Wauwaji Wa Fahaham Za Wananch Masikini, Wauza Dawa Za Kulevya Wapelekwe Bungeni""" Hata Serkali Ya Hitler Haikufanyaga Uovu Wa Namna Hii
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2015
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Hee na hii ilikufa kimya illiondoka na amina chifupa maskini akamwacha lafahanina yatima
     
Loading...