Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali iweke kipengele cha kabila kwenye dodosa za sensa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Mwakyusa, Jun 16, 2012.

  1. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa kundi la kijamii la kiislam linashinikiza kuweka kipengele cha dini kwenye sensa la sivyo watasusia basi hata makundi mengine kama makabila nayo yapewe haki hiyo sio waislam tu.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Na kipengele cha wavuta bangi na walevi.....si unajua nchi yetu inategemea kodi ya pombe
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jiandae uende disco kesho asubuhi na mapema! Ngoma kali na pombe kidogo utapata usijali kwakuwa hiyo nikawaida.
     
Loading...