Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali iwe serious

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MASHOW, Jan 28, 2012.

  1. M

    MASHOW Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha serikali kuendelea kupuuza mgomo wa madaktari na hatimaye nduguzetu kupoteza maisha ni kwamba kweli hawana fedha au hawana uchuungu na watz?Ifikie mahali serikali itenganishe SIASA NA MASUALA YA MAENDELEO NA HUDUMA ZA JAMII.mwito wangu ni kwa wale viongozi walio humu ndanii kuwashauri wakuu wao juu ya hili kwani ccm inaendelea kujichimbia kaburi
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    mkuu hapo ndo wako serious mpaka mwisho.
     
  3. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wala haagui kwa bata
     
Loading...