Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Itoe Tamko kuhusu Waislamu kugomea Sensa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Jun 25, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waumini wa dini ya kiislamu wanaendelea kuwashawishi waislamu wote nchini kutoshiriki katika sensa ya tarehe 26/8/2012. Kama hilo litatokea serikali itakuwa imetumia raslimali nyingi bila kupata matokeo tarajiwa.Nashauri kwamba serikali ikishindwa kwashawishi waislamu kushiriki katika sensa basi waingize kipengele cha dini katika dodoso- ili waismamu washiriki.
     
Loading...