Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

serikali isipowalipa walimu ndani ya mwezi huu wanagoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dosama, May 19, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Akiongea na vyombo vya habari katibu wa walimu amedai serikali isipowalipa nyongeza za mishahara kulingana na bajeti ya 2011/2012 ndani ya mwezi huu wa tano na kabla ya kuanza kwa bajeti mpya kuanza lazima wagome.

    Amedai kuna madai mengi ya walimu na walihaidiwa kulipwa ndani ya mwaka huu wa fedha hawajalipwa ikiwemo na nyongeza za mishahara.

    Concern.
    Kwa nini wasigome serikali yetu bila nguvu haki yako sahau
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Akiongea na vyombo vya habari katibu wa walimu amedai serikali isipowalipa nyongeza za mishahara kulingana na bajeti ya 2011/2012 ndani ya mwezi huu wa tano na kabla ya kuanza kwa bajeti mpya kuanza lazima wagome.

    Amedai kuna madai mengi ya walimu na walihaidiwa kulipwa ndani ya mwaka huu wa fedha hawajalipwa ikiwemo na nyongeza za mishahara.

    Concern.
    Kwa nini wasigome serikali yetu bila nguvu haki yako sahau
     
  3. M

    Mwanantala Senior Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo waalim hawana mshikamano. Huu ni wakati muafaka kwao kupata stahili zao iwapo watatumia mgomo.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    walimu kwa porojo!
     
  5. samito

    samito JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na wagome sio watishiwe nyau afu warud nyuma
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Walimu hawana msimamo ndio maana wanapelekeshwa tuu.
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    jaribu kugoma muone upepo wa vyeti vya marehemu utakavyowageukia ukitokea kwa wagambo....sorry polisu!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    na wao hawanaga msimamo wacha wapelekeshwe
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Lini panya akamtisha paka?
     
  10. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tisha tisha nayo husaidia
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Walimu hawana lolote, wepesi wa kudanganywa wakadanganyika. Waoga wa kuporwa ajira zao. Hata leo wakiambiwa mishahara yao inapunguzwa wataogopa kugoma. Wanashindwa hata na vitoto vya chuo. Eti wanasema wana mgomo baridi. Hivi mtu ukidai kitu huku umefunga mdomo utasikiwa?
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    analenga likizo
     
  13. m

    mwalimu. Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    professional teachers hawagomi, wao furaha yao kubwa ni kufundisha watoto sio pesa. mkoba na timu yake ni ma-mediocre
    kwani ile nyuma ya walimu waliyo jenga pale dsm ni ya nini?
     
  14. K

    Kishili Benjamin Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello forum!! Naipenda nchi yangu!ila suala gumu ni je waziri husika yuko wapi?na ikiwa serikali iliwaahidi nyongeza,ugumu uko wapi?watimize ahadi!rais,mbunge,waziri,na wengine wote hufundisha na mwalimu!wakae chini wajadili suala kwa kina.
     
Loading...