Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali irahisishe masharti utoaji vibali dawa za asili`

Discussion in 'JF Doctor' started by MziziMkavu, Jun 13, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Serikali imeshauriwa kurahisisha mazingira ya utoaji wa vibali kwa wagunduzi wa tiba za asili ili kuwepo uwazi katika uuzaji na matumizi yake.
    Hayo yalisemwa jana na Danny Kyauka, mgunduzi wa dawa ya asili ya billyd fomula power, anayodai kuwa inatibu ugonjwa wa figo.
    Kyauka alikuwa akizungumza na waandishi wa habari katika ukumbi wa idara ya habari (Maelezo), jijini Dar es Salaam jana.
    Alisema mazingira yaliyopo sasa yanatawaliwa na ukiritimba unaowafanya wagunduzi na waganga wa tiba za asili, kutoa huduma zao kwa njia za kificho.
    Kyauka alitoa mfano kuwa, mamlaka husika serikalini, haijampatia kibali kwa ajili ya kuuza dawa hiyo, hivyo kumfanya aendelee kuitumia kwa wateja wake katika mazingira ya kificho.



    CHANZO: NIPASHE
     
  2. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndo uganga wa kienyeji huo...selikali inatakiwa kufuta wote lasivyo, si muda mrefu utasikia hao hao wanaopewa vibali wanatafuta kichwa cha wmanasiasa ili wakiuze kwa mgombea...shauri lao...
     
Loading...