Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ipunguze unyanyasaji kwa raia maskini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chokler, Apr 8, 2012.

  1. C

    Chokler Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni raia wa Tanzania kwa kuzaliwa Wilaya ya Arumeru Mashariki.

    Kero yangu kwa hii serikali iliyopo madarakani ni mgandamizo wa maisha kwa dhambi za vigogo mfano ni mfumuko wa bei ya bidhaa za maisha ya kila siku kwenye maisha yetu maskini mfano mafuta ya taa, sukari, viburudisho nk,.

    Kutokana na uchaguzi mdogo jimboni kwetu maisha yamekuwa magumu maradufu kutokana na kupanda kwa bei ya baadhi bidhaa ikiwemo soda (600-800), mkate (900-1000)nk.

    Ndio maana tunafika mahali kuweza kuamini kwamba jiwe ni bora kuliko kiongozi wa CCM, chondechonde.
     
  2. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nduguzangu Kwa CCM kuendelea kututawala tutateseka sana tuikatae kwanguvu zote
     
Loading...