Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SERIKALI inunue MAGARI VX V8 BRAND NEW kutoka Japan, kwa $80,000 & below

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jay One, Dec 6, 2010.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kwanini Serikali isinunue Magari haya wanayopenda direct from
    Japan brand new kwa bei ya max of up to $80,000 tu plus $3000 transportation, na bado wakinunua mengi Kiwanda cha Toyota watapata almost 20% off, na bandari Serikali haitalipa import tax, so cost remain unchanged, ukilinganisha
    na hapa TZ Toyota wanawauzia kwa $280,000, what the hell is this? Hii ni nini? Nasema for max of $ 80,000 is a brand new, kila kitu in, sijui ni tatizo gani hii serikali yetu, Visit Toyota motors in japan, then u will see the current costs za hizi gari, hii mbaya sana, nashauri Serikali to buy direct from Japan, wacheni huu udalali( Middle men) hapo TZ Toyota motors, najua mnajua hata tukiwaambia msinunue mnaendelea kununua, basi fuateni ushauri huu kutuonea huruma kodi zetu, ila tutawapigia kelele hadi bei hizi muache, $280,000 what...??
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hizo $200,000 kwa kila gari ni pamoja na kamisheni na mshiko wa wakubwa waliowezesha hilo dili.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndivyo serikali ya TZ inavyoendeshwa kwani hamjui?
    Mkituona na sisi tunaishi kama watu walioneemeka si ni kwa sababu hiyo? Tenda kwenye nchi hii ni chanzo kizuri cha mapato na rushwa iliyoneemeka:)
     
  4. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    u r right, Tenda = deal = Rushwa iliyojificha, jamani
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    Aiseeeeeee, Tz Tz nakupenda kwa moyo wote, nchi yangu Tz, jina lako ni tamu sana.......sitaweza kusahau ww, mambo mema ya kwetu kabisa.....................
    hivi hata hao viongozi wanakumbuka huu wimbo, roho inaniuma sana, Tz pole
     
  6. M

    Matata Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 28, 2006
    Messages: 23
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    Tatizo la serikali wanapenda kutumia middle men ili wakatiane 10% au zaidi. Mtandao wa ufisadi ni mpana sana serikalini. Kama alivyosema muanzisha mada na mimi nimetembelea web-site kama 4 bei ya magari hayo ayazidi $ 80,000. Wabunge wetu mpo?????
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Na hapo serikali including Mr Pinda watajifanya hawajui yanakoagizwa magari wala ubora wake na kwa sababu hiyo wataagiza through agent na watalipa commision ambayo at the end itawarudia in form of 10%. Nani anajali? kwani unadhani hatujui yanakonunuliwa? We acha tu. Deal bwana Mr President!
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    10% is the order of the tenders in LDCs, you turn a blind eye on it, your business is dwarfed!
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    He who receives money in trust to administer for the benefit of its owner, and uses it either for his own interest or against the wishes of its rightful owner, is a thief.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona ndivyo wanavyoyanunua kwa bei hiyo? Hiyo nyongeza ni kula cha juu tu kama mafisadi wafanyavyo. bei ndo 80K utashangaa mnaambiwa 280k,!
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Kwa nini yawe ni magari ya $80,000 na zaidi? Je wakinunua magari ya $23,000 watakosa kuwa waheshimiwa? Mawazo mafupi ya viongozi ndioyo yanayorudisha nchi nyuma. Kagame alipiga marufuku magari ya aina hiyo, je sis Tanzania tunawazidi nini Rwanda kwa leo ambapo wahehsimiwa wake wanatumia magari ya kawaida tu.
     
  12. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Watanzania tunaibiwa kama watoto. Kwani magari ni lazima yawe VX? The best quality ni america quality ya hayo Magari ya Japan. Mimi wanipe $65,000 nitawaletea Lexus SUV kutoka Marekani.
     
  13. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  14. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    It is true Sir. Can u xplain pls?
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wanakusanya Kodi zetu.. tukidhani kuwa watatuletea maendeleo... (elimu, afya miundombinu, ajira) lakini wanafuja mali zetu kwa kujineemesha wenyewe. Bora mwizi anayemwibia tajiri lakini hata sisi masikini Jamani.

    Nakumbuka kuna one wiseman alishawai kusema hata kama unamyonya mtu basi anagalau mpe chakula cha kutosha ile uendelee kumyonya.. Akatoa mfano wa Ng'ombe.... Ukiendelea kumkamua maziwa bila kumpa majani na maji, mwishowake ataanza kutoa damu na si maziwa tena
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuimba pekeyake hakutatuondolea rushwa
     
  17. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    Nimesema hayo VX V8 kwani hata tukikeshe kupiga kelele, wanazidi kununua, basi akheri wanunue for true cost kutoka Japan, kwa bei nafuu, na jipya, maana hawata acha, so wanunue kwa bei hii angalau wasituumize hivi bwana, is so painful
     
  18. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    madudu mengi we acha tu, my eyes once they blink i see wrong only, ila high emotinal intelligence EI it guides me, whatever IQ u will possess
    utakasirika tu, thanks to my EI
     
  19. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi zile BMWs zipo wapi?
     
  20. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa mbona cha juu kinazidi 10%. $200,000 above 80,000$ ni 10% kweli? Afadhali basi wangeweka cha juu 10% then wangenunua kwa $ 88,000 ingekuwa poa kidogo. Tungevumiliana
     
Loading...