Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ingelifanya hivi kwenye Bandari zetu jamani ( Automated car stacking system )

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 2, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280








    Nauliza Swali hivyo viongozi wetu wa Serikali wakienda kutembelea nchi za nje hawaoni haya maendeleo jamani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh! mkuu kwa serikali ya CCM hizo standards ni sawa na ndoto yaani mbingu na ardhi!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Chimunguru unamaanisha Serikali ya CCM haiwezi kufanya hivyo? mbona Serikali ya CCM inataka kutengeneza Daraja la Kigamboni?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hii system ipo Arusha kwenye jengo linaloitwa MEGATRADE!
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tena kichekesho nikuwa ofisi za hiyo kampuni iliyofunga hapo MEGATRADE ipo Kilwa RD opposite na Bandali.na wamefunga sample yenye magari ndani yake.labda baada ya uchaguzi wa 2015
     
  6. bowlibo

    bowlibo JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Ee bwana eeee
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    wanashangaa tuu majengo na barabara na wakirudi hawana lolote
     
  8. andate

    andate JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha watu binafsi wajenge hizi. Serikali kwa sasa iboreshe huduma za afya, maji, umeme. Inasemekana pia kuna watu wana uhaba wa chakula, serikali itafute ufumbuzi wa suala hilo pia. Watu wakiwa na afya njema na lishe bora hata uwezo wa kufikiri unaongezeka. baada ya hapo waje na mikakati ya kuongeza ajira kwa kuwahamasisha wawekezaji wa ndani na nje kuwekeza. sasa baada ya hapo ndio ifanye vitu kama tunavyoviona hapo kwenye hiyo clip ,inavutia kutazama lakini kwa sasa hivi na hii hali ya maisha ya mtanzania....
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na umeme wa ngeleja huu,wapi na wapi
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Waziri wetu si watahamia wote kwa suppliers wakazisusa ofisi. Maana upanuzi wa bandari tu waliamua kugawa miaka 45 kwa mwekezaji
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Arusha ipo hii system pale jengo la megatrade complex iko full automated kama hiyo hapo tu
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Chimunguru Unamaanisha Serikali ya CCM haiwezi hata kufanya hivyo Automated car stacking system? Basi hakuna Serikali huko kwetu nyumbani.


    @Chipukizi Hiyo MEGATRADE iliyopo Kilwa RD inafanya nini? zaidi ya Ofisi tu?

    Mkuu@Mr Rocky Na wakirudi nyumbani wamesha sahau walipotoka Ulaya?

    Mkuu@Baba Baba Kwa Umeme wa Ngeleja haitowezekana labda umeme wa Jua solar ndio itawezekana kasheshe kweli Tanzania Umeme mpaka atowe ruhusa Mheshimiwa Ngeleja ndio upatikane?
     
  13. b

    balibamo Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achilia mbali hiyo,dar port ilikuwa inajenga jengo la ghorofo kumi kwa ajili ya car park within the port,yaliyotokea si umeyasikia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...