Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali inayojali watoza ushuru wa TRA kuliko madakitari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muarubaini, Jul 2, 2012.

  1. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio kwel ukiwa mtoza ushuru wa TRA mishahara ni minono, cjui labda kwa sababu ni genge la walaji kwa ajil ya ndugu zao. Kwan hapo TRA hata uwe na 1st class na experience kama huna mjomba huku juu hunusi pale ikiwa ni pamoja na BOT, EWURA and the like
     
  2. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii nchi imeshakuwa ya mabwenyenye kama vile bunge la mabwenyenye uk linavyorithishwa watoto na ndivyo ajira na madaraka ya kisiasa tz ilivyo sasa.
     
Loading...