Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali inaweweseka kwa ujumbe wa Kikosi cha watu 2,858 cha ukombozi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Nov 20, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [h=2]Viongozi wakuu wa serikali watishwa[/h]


    Na Mwandishi wetu



    20th November 2011




    Waziri wa Mambo ya Ndani, Shamsi Vuai Nahodha




    Viongozi wakuu wa Serikalini wametishwa kupitia waraka uliosambazwa kwenye mitandao ya simu za mikononi na kompyuta ukiwataka kuondoka madarakani ndani ya siku 100.
    Waraka huo ambao pia umesambazwa Jeshi la polisi, unaodaiwa kutumwa na kiongozi wa Kikosi cha watu 2,858 ambacho kimedai kuwa ni muungano wa askari waajiriwa kutoka majeshi mawili nchini.
    Waziri wa Mambo ya Ndani, Shamsi Vuai Nahodha alikiri kuzifahamu taarifa za waraka huo alipopigiwa simu na NIPASHE Jumapili na kusema Jeshi la Polisi nchini limeanza kuzifanyia uchunguzi na kuwataka raia wema kuzipuuza na kuwa watulivu wakati zinafuatiliwa.
    Aliongeza kwa kuwataka wale wote watakaopata taarifa kuhusu wanaosambaza waraka huo, watoe taarifa za siri kwa Jeshi la Polisi ili hatua zichukuliwe mara moja.
    Alisema wizara yake imeendelea kupokea taarifa kutoka kwa watu mbalimbali juu ya kusambazwa kwa ujumbe huo kwa njia ya simu za mkononi zinazowatishia viongozi wa kitaifa kuondoka madarakani ndani ya siku 100.
    Nahodha alisema, pia watu hao wanawashawishi wananchi kushiriki kwa njia ya simu za mkononi na kompyuta katika vitendo vya kuvunja amani nchini.
    “Jeshi la Polisi limeanza kufanya uchunguzi kubaini watu hao na wakipatikana tuanze kuwahoji ili hatua zichukuliwe dhidi yao,” alisema.
    Waziri Nahodha alisema Jeshi la Polisi limeanza kufuatilia ujumbe huo umeanzia wapi kutoka kwa mamlaka husika ili kubaini chanzo chake.
    Aliongeza kuwa wizara yake inawaonya na kuwaomba watu hao kujirudi na wasipofanya hivyo hatua zitachukuliwa.
    Alisema kwa kuanzia sasa Jeshi la Polisi limeanza kufuatilia wanaotumia simu na mitandao ya kompyuta kusambaza habari hizo.
    Taarifa hiyo ya Waziri Nahodha, inafuatia waraka huo wa wazi kwa viongozi wa kitaifa unaowataka kuondoka madarakani kwa madai ya kushindwa kuiongoza nchi na nakala kutumwa kwa Jeshi la Polisi Tanzania, Jeshi la Wananchi Tanzania (JWTZ), Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Idara ya Usalama wa Taifa Makao Makuu, Wizara ya Mambo ya Nje, Ofisi ya Waziri Mkuu, Benki kuu ya Tanzania (BoT) na Ubalozi wa Marekani Tanzania.
    Nyingine kwa Ubalozi wa Uingereza Tanzania, Umoja wa Mataifa (UN), Umoja wa Afrika (AU)
    Kamanda Mkuu Al-Shabaab, baadhi ya Mashirika yasiyo ya kiserikali ya nje na ndani ya Tanzania na Vyombo vya habari vya ndani na nje ya Tanzania.
    Baadhi ya madai ya Waraka huo unaodaiwa kutumwa na kiongozi wa Kikosi cha watu 2,858 ambacho kimedai kuwa ni muungano wa askari waajiriwa wa kutoka majeshi mawili nchini.
    Kikosi hicho kimedai kuwa “Tupo sehemu mbali mbali ya Tanzania (kwenye vituo vya kazi) ambapo baadhi yetu tupo kwenye safu ya Ulinzi na Usalama wa Taifa. Tumeamua kuungana kwa pamoja kutekeleza kwa VITENDO dhana ya kulilinda na kulifia Taifa letu ambalo kwa sasa limekuwa kama pango la mafisadi, wezi na wafujaji wa HAKI za Watanzania.”
    source Nipashe Jumapili, 20 nov 2011.
    Mytek.
    Kumbe madaraka matamu, sasa kwa nini hawafanyi kama walivoagizwa na wananchi ili wasitolewe? naamini Kikosi cha watu 2,858 hawatanii na watafanya kweli.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    maneno hayauwi..cha msingi kuepukana na vyanzo vya malalamiko
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ngoja tusubiri siku 100 tujimwage pale magogoni kama jamaa wa kule libya walivyoimwaga tripoli.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,720
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Maneno hayaui kivipi??
    Hujawahi kusikia mtu akihukumiwa kwa kutishia kuua?
    Jogoo hunena, "masihara masihara mwisho hua kweli"
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi nakwambia utasikia mweyewe. subiri uone tu. unajua wakijifanya wan-take easy ndio mwanya wa jamaa kufanya kweli, na kwa kuwa wako kwenye system ya hata ulinzi wa nkulu, basi huenda mambo yakawa sawa.....tusbiri tuone....
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na bado.................... mtakosa usingizi mwaka huu, mkeshe macho usiku kucha
     
  7. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hao waliotuma huo ujumbe nawatakia kila la heri ktkt kuiteleza kazi yao maana tumeshindwa kuwatoa mafisadi kwa njia za kidiplomasia mpaka wamefikia stage ya kuwamaliza wapambanaji kwa njia ya sumu.ILa waifanye kazi yao kwa viongozi wachache tu ambao ndio wamekuwa kikwazo cha maendeleo ya nchi hii.Mungu ibariki Tz.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Serikali itumie nguvu sisi wananchi tulizo wapa kwa mujibu wa katiba kuwashughulikia ipasavyo hawa wahaini. Hakuna excuse kwa kuwacha kila mpuuzi afanye atakalo.
     
  9. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu wa serikali ya CCM kunyanyasa wananchi wake,pamoja na kauli wanazotoa wakina Nape za kusema hii nchi ni ya CCM,zitaleta madhara makubwa sana na wahenga walisema chazo cha moto ni moshi................
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Maneno mtupu hayauwi! Tusubirie kidogo kama jamaa wote hawajachukua uraia nchi zingine. We unafikiri kikosi cha 2,858 ni mtu chache siyo. Wataona TZ ndogo! Wapuuzi wakubwa hawa mafisadi!
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kama hakuna ukweli kwenye huo ujumbe kwa nini waogope?kwanza ikiwa kama walivyopanga hao wanajeshi tupo tayari kuwasaidia kwa lolote lile
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Kitu imekaa vizuri sana!!!

    Siku zote inlikuwa najiuliza hivi hakuna hata mtu mmoja kati ya waliokula viopo kuilinda TZ, kutuanzishia mwanga kwa style kuwapoteza viongozi wezi na wengineo wate wanaishirikiana naokatika kuiangamiza nchi.

    hawa jamaa naona watakuwa wametokewa na mzimu wa Nyerere, labda wawe wanatania.

    28,58 tupo pamoja katika kazi.
     
  13. doup

    doup JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningeshauri waanze kudonoa palepale
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sawa, subiri uone kitakachowapata hao unaowaita serikali.......unadhani Kikosi cha watu 2,858 wanatania?
     
  15. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    siku zimeanza kuhesabiwa lini na mwisho wake lini? Nalog off
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni toka walipotoa tangazo kwa mara ya kwanza....zimepita kama siku 10 hivi.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    28
    58
    haya
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kamati ya ulinzi na usalama ya kitaifa ilishaujadili waraka chini ya mabrigedia wa zone sita na kuona hauna ukweli wowote lakini kama ilivyo ada habari inabaki kuwa habari na hivyo haiwezi kupuiziwa hata kidogo.
    Kikosi cha watu maalumu kinafanya kazi usiku na mchana kuhakikisha wahusika wakuu wanatiwa mbaroni.
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    2858 inawezekana ikawa ni code...inaweza ikamaanisha siku au anything...letswait and see...
     
Loading...