Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali inawagopa watuhumiwa wa Rada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Jul 11, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waziri wa Mambo ya nje, mh Membe amewaomba wanaotuhumiwa kuhusika na kashfa ya rada kujitokeza hadharani na kujisafisha kwa wananchi.

    My take: Yawezekana Tanzania ikawa nchi pekee duniani isiyoweza kuchukua hatua stahiki kwa wezi wa mali ya umma hata kama wanafahamika na ushahidi uko wazi.

    Source: Magazeti ya leo.
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mnyika alinena wao wanadhibitisha...Dhaifu, dhaifu, dhaifu...
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Dhaifu dhaifu .mnyika
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanamuomba KAKAJAMBAZI ajisafishe kwa sababu wao hawana ubavu wa kumuadabisha, dah kweli mwendawazimu kaingia nyumba ya shetani!? hii ni ONLY IN TANZANIA,hadi huyu jamaa atoke pale magogoni tutakuwa tumeuza Vol. nyingi sana za DVD za MK.WERE et al comedy!
     
  5. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,369
    Likes Received: 13,318
    Trophy Points: 280
    Mjengoni+mahakama+sirikali=ushindi wa maafisadi.
     
Loading...