Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali inasabisha walimu watie aibu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mohamedi Mtoi, Apr 25, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa Shule ya msingi Korotambe wilayani tarime wanauziwa penseli ya shilingi 300 kwa shilingi 1000, mwenye biashara hiyo ni mwl elizabeth joseph, huwa anawafunua watoto wa kike kama hawana underskate na kuwalazimisha kuwauzia underskate kwa shilingi 2500 - 3000.

    Wanafunzi wasio na underskate hurudishwa nyumbani mpaka wanapopata fedha ya kununua underskate au penseli.

    Chanzo: ITV HABARI.
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni mshahara wa mwalimu hautoshi kujikimu!!Je afanyeje?Pesa zilizokwapuliwa na mawaziri zingewafaa sana mateacher kwa kweli!!
     
  3. m

    mchambakwao Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa sikia atakapo kamatwa na kupelekwa mahakamani na kisha hiyo hukumu yake,utafurahi! Wakati wapo waliokwiba mabilioni wanatanua au kuachiwa pasipo kuguswa
     
  4. Aikasa

    Aikasa Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Bt mpaka uchanguzi uliopita kuna walimu hao hao wenye maisha magumu ndio hao hao waliopigia kura CCM, tubadilike ndugu walimu! Ni wakati wa mwalimu kuthaminiwa. Ok
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Aisee nawashangaa sana walimu, wangejua influence waliyonayo, hakika hii Serikali ingewathamini sana , lkn wamezubaaaa
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Serikali ni sikivu.
     
Loading...