Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

serikali inarudisha maendeleo ya elimu nyuma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by twenty2, Aug 20, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwasababu wanatoa hahadi alafu hawatekelezi,mfano kujenga nyumba za walimu ambazo ndiyo ni sababu ya waliomaliza chuo na hawaendi kufundisha ukiwauliza hakuna maitaji,mfano mwingine vifaa vya wanafunzi mashuleni vtabu,madawati na hata chaki za kufundishia pamoja na mzingira na majengo.
     
  2. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  3. M

    Moesk Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inauma sana mkubwa haingii akilini kabisa kuwa serikali haiwezi kuwapatia wanafunzi madawati na vifaa vingine kumbuka nchi hii co maskini hiyo dhana2 wanufaika wachache2 da manjority wanataabika esp shule za vijijini balaa 2pu
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hapo hapo bdo walivowapumbaaaaf wabunge wetu wanasimama ndani ya bunge na kutaka kuongezewa mishahara.............huh
     
Loading...