Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali inaogopa maandamano?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by potokaz, Nov 9, 2011.

  1. p

    potokaz Senior Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wadau,

    Kuna haja ya ya kuja na paln B au tuamue kuitekeleza plan A. JF kama great thinkers tujadili hili.

    Mbowe ameongelea civil disobedience. Hivi tunatakiwa kutii kila kinachosemwa na polisi hata kama ni cha hovyo?

    Wanakataa maandamano badala ya kuyalinda yasizae vurugu.

    Wajuzi watupe muongozo, endapo sauti zetu zinamimywa zisitoke kupitia maandamano, tutaziolea wapi?

    Endapo tunapingana na uchafu wa watawala tuta demnstrate vipi?

    Endapo tuna sababu za kuandamana na polisi wanakataza, njia ipi tuifuate?

    Nawasilisha.
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tuanze kuwachapa na hao polisi!.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,995
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Iwapo Chadema watathubutu kuandamana kesho, na kutojali vitisho vya jeshi la polisi, basi huo utakuwa ndio mwisho wa utawala wa Kikwete.
    Hatulali mpaka kieleweke
     
  4. p

    potokaz Senior Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Statergies ndio sizioni. Hivi Mnyika humu hayupo?.

    Uhamasishaji.

    Kabla tujihoji yafuatayo.

    Nia tunayo?

    Sababu tunazo?

    Uwezo tunao?

    Bila hayo matatu, tutahitaji wajukuu zetu kuyaleta mabadiliko tunayoyatamani sasa.
     
  5. l

    leecy New Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    I wish ningekuwa Dar
     
  6. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Maandamano - yawe ni ya kupongeza au kupinga/kutokubaliana na vitendo vya watawala - ni HAKI YA MSINGI ya binadamu. Ni sehemu ya demokrasia. Kwa bahati mbaya magamba na serikali yao bado wana hangovers za enzi cha chama kushika hatamu.

    Kinachoendelea katika jamii yetu sio mapinduzi (revolution) bali ni mchakato wa mageuzi (evolution).

    Maandamano tunayoyashuhudia na piga ua ya policcm ni sehemu ya mchakato huo. Ni vigumu kutabiri ni lini mchakato utafikia ukomo. Kwa hiyo tuunge mkono kila hatua inayofanywa na vijana - ndogo na kubwa. Kila hatua ni tofali la ukuta wa mageuzi.

    Inawezekana kabisa huo ukuta usikamilike katika kizazi hiki. Vijana fyatua matofali hadi kieleweke.:hatari:
     
Loading...