Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali inamfahamu huyu mchonganishi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipuyo, Jan 14, 2013.

  1. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2013
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 774
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. k

    kisima jongoo Member

    #2
    Jan 14, 2013
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni malalamiko na kulialia tu mwanzo mwisho. Kweli elimu ni muhimu watanzania wenzangu, tuwekeze zaidi katika elimu ili basi kama sisi tumechelewa basi watoto wetu wasikose tulichokosa sisi. Huyo ----- hana jipya ni malalamiko ambayo yamezoeleka lakini yote msingi wake ni uduni wa elimu ya mhusika pamoja na wafuasi wake.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. p

    paulk JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2013
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anafahamika ni sheikh ilunga, au kumfaham ki vp?
     
  4. Deshmo

    Deshmo JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 3,890
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndiyo 3% Hapana 6% Sijui 91%
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,368
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    serikali ndio iliyomtuma mkuu,,.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2013
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,015
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni ajabu kuwa katika siku za hivi karibuni kumekuwa na mambo mengi yanayoashiria uchochezi lakini serikali imeihsia kutoa matamko ya kuwataka watu wanaofanya hivyo waache. Utadhani kuwa hatuna sheria zinazokataza mambo hayo. Kwa nini serikali inashindwa kuwachukulkia watu kama hawa na taasisi hatua kali kwani wanavunja sheria za nchi?
     
  7. s

    salmar JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Ni kama padri alipoilalamikia serikali ooo kusiwe na mahkama ya kadhi wala waislamu wasipate haki ya kujiunga na oic cuz u...o utakufa
     
  8. k

    kikilo Senior Member

    #8
    Jan 14, 2013
    Joined: Jan 13, 2013
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu kwanini mpaka sasa yupo nje hajaungana na ponda na wale wanauamsho kweli mahakamani.
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2013
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,741
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    most of these are psychiatric patients. Take note of my words! Angekuja mtu wa psychiatry mnh angetuthibitishia ni clients wazuri tu wa pale. Lakini hawa jamaa zetu ndo wanaowaamini na ndo wanaowashawishi wafanye fujo.
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2013
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,544
    Likes Received: 1,438
    Trophy Points: 280
    Kanifurahisha sana alipoifananisha Zanzibar na MBWA...

    Hivi Nyerere alidanganywa na nani kutuunganisha na hawa watu Ustaadh anaowaita MBWA???
     
  11. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2013
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 774
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Kwa uchonganishi anaoufanya.Anawachonganisha watu wa bara na wa visiwani kwa kuwaambia wazanzibari kuwa wizara ya ulinzi ipo kwenye mambo ya muungano ili wanajeshi wa bara waletwe zanzibar kulinda mfumo kristo na si kuwalinda wazanzibari.Hataki hata kusikia kuwa watu kutoka musoma wanakwenda kule wakiwa wanajeshi
     
  12. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2013
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhhh!! hii ni atari.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2013
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,048
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Matunda ya JK haya
     
  14. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Serekali hovyohovyo
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2013
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,255
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Namshukuru Mungu kwa kunifanya niwe na uwezo mzuri wa kufikiri na kuzaliwa bara, vinginevyo ningeweza kuzaliwa upande wa pili alafu nikawa ni mmoja wa watu wanaingizwa chaka na ****** aina hii
     
  16. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2013
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,437
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    While saying "Inshaallah at least do not sit down waiting for Inshaallah, try doing something and of course trying doing so that is the really Inshaallah. Masikini unalalamika mpaka wanao wanaanza kulia wakidhani baba yao unalia.
     
  17. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2013
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,012
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkuu usiangalie ulipoangukia ebu tafuta wapi umejikwaa? Amani haiwezi kudumu sehemu palipo nadhuruma. Ebu tukemee dhuruma tuone kama hali hii itakuwepo. utulivu huu uliopo tuuenzi kwa kusikilzana na kutendeana haki
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2013
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,012
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    we msmi kama una hoja siujibu hayo aliyozungumza, ebu yakanushe kwa hoja na darili kama alivyofanya. mbona nyie mnakuwa wa ajabu kwa kutokuwa tayari kusikiliz hoa zinazotlewa na wengine? hyo ndiyo lvel yen ya usomi?
     
  19. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,755
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Mkuu tafuta kazi ya kufanya, ama kama hujui unacho sema uliza kwanza uwambiwe sio una kurupuka. kwafaida yako na wengine ( kama wewe ) Huyo ni mwana harakati a.k.a mpiga mfumo nyanyasaji ( mfumo kristo ) kaw waislamu. Kaziyake sio kuchochea/ kuchonganisha kama unavyo taka watu waamini, kama kazi yake ingekua ni hiyo ( kuchonganisha ) sasa hivi unge muona mahakamani, Ukitaka kumjua mchonganishi ktk Taifa hili tafuta kitabu cha Jan P.van Bergen, Development and Religion, utapata kumjua mchonganishi wa Taifahili
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2013
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 774
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    kwa kuwa wewe ndo wale wale anaowadanganya huwezi ukaona kama ni mchochezi.Karibu kila neno litokalo mdomoni mwa huyu jamaa yako ni uchonganishi mtupu

    Anasema kama si muungano zanzibar ingekuwa kama Dubai
    anasema wanajeshi waliopo zanzibar kutoka bara hawako kwa maslahi ya wazanzibar ila kwa maslahi ya wabara
    anasema miaka ya 1992 watoto wa zanzibar wote walikuwa na hela siku hizi hakuna kwa sababu ya wabara
    je huu si uchonganishi?
     
Loading...