Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali inakuwa "reactive" hata kwa inaowamudu? Ati mkuu wa wilaya ile aliya abwagwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elifasi, May 9, 2012.

  1. E

    Elifasi Senior Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hiii serkali imefikia hatua inakera mpaka unakosa tusi... Yaani hamna siku inaweza kuwa proactive na kuanzisha mambo/actions za kutatua challenges hizi nyingi?, badala yake inaishia kuwa reactive everytime inapochukua hatua au kujibi lawama! Ati PM anasema si kwamba mkuu wa wilaya kajiuzuru bali alijua asingerudishwa ndo maana kachomoka kiaina ivyo....shame!!! ....shaaaaaame on u, Ppphhuuuh!!!!!
     
Loading...