Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SERIKALI inachezea WALIMU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyindokyakombe, Jun 30, 2012.

  1. K

    Kyindokyakombe Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana Naibu Waziri wa Elimu Kassim Majaliwa katika kujibu HOJA iliyoulizwa na JENISTA MHAGAMA aliyetaka kujua ni ni hatua gani SERIKALI inachukua ili kuepusha MGOMO wa WALIMU ambao kwa sasa unafukuta waziri alijibu hao wanaojionesha kwenye TV sehemu mbalimbali ni WAHUNI wanaotaka kuifanya serikali isitawalike na kwamba VIONGOZI wa CWT hawawatambui hao wanaogoma.Je WALIMU mmesitisha MGOMO,Je mmeridhika na MISHAHARA. AMKENI hamjachoka kuvaa VIRAKA na kuwa na MADENI.
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tatizo hapa siyo mishahara, Tatizo ni serikali kushindwa kuimarisha uchumi kama alivyofanya raisi mstaafu Ben Mkapa. Hata waongezewe pesa kiasi gani bado peasa hizo zitakuwa hazitoshelezi kwa sababu gharama nyingine hasa za bidha na huduma nazo zitapanda. Tatizo jingine ambalo serikali imeshindwa kulishughulikia ni ufisadi. Bila hili kushughulikiwa kikamilifu ni ndoto uchumi wetu kuimarika. Solution: Kumpiga chini Raisi kwa njia halali.
     
  3. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakigoma Iran itatoa walimu, watafundisha kiaarabu. Tehe
     
Loading...