Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imeyafanyia kazi madai ya madaktari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Feb 29, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    zikiwa zimebaki siku tatu kabla ya ile siku ya tarehe tatu mwezi wa tatu najaribu kujiuliza ni kwa kiwango gani serikali imeweza kushughulikia madai ya madaktari?je tutegemee mgomo mwimgine wa madaktari?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wakati ukitegemea mgomo toka kwa madaktari, tegemea na baadhi ya watu kuwekewa silaha ya maangamizi Pollonium-210!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF

    Ni kuwa kama madaktari watakutana kesho 03.3.2012 kuongea na serikali

    Asante saana serikali
    Afya ya watanzania
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Umetumwa kuja kudadisi? waambie waache kucheza na maisha ya watanzania, hizo propaganda wanazoendeleza zitasababisha maafa mengine.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Karibu tena Jeykey! Nategemea watakutana kama taarifa ilivyotolewa!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kesho madaktari wanakutana kutathmini utekelezaji wa ahadi za pinda!
    Acha kujinye@#nye@!subiri hiyo kesho
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mlipewa wiki tatu hamkuona haja ya kukutana na madaktari leo hii unauliza upuuzi!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    jibu la swali hili litapatikana kesho!katika ukumbi wa.....stay tuned natafuta info
     
  9. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pastor lesekelo anawatafuta akawape maombi mzee wa upako
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mwambie aende muhimbili kuanzia jumatatu akafanye maombi
     
Loading...