Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imewapanga walimu Bukoba wawe muhanga wa ubaguzi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by opportunist2012, Feb 26, 2012.

  1. o

    opportunist2012 Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali lazima iingilie kati kukomesha tabia ya ubaguzi na upendeleo iliyoshamiri ktk idara ya elimu sekondari manispaa ya Bukoba.Afisa elimu sekondari pamoja na wakuu wa shule wamekuwa vinara wa kuwafanyia vitendo vya ubaguzi walimu wasio wazawa.Mathalani katika shule ya sekondari Kahororo walimu wasio wazawa wanafanyiwa kila aina ya vibweka na wengi wao wanajuta kwa nini serikali imewapangia kufanya kazi Bukoba.Ubaguzi huu upo wazi wazi kwani walimu wasio wazawa wananyimwa haki zao nyingi.
     
  2. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    hivi kwani ukinyimwa haki yako c unaipigania mpaka kieleweke. fight 4 ur right
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Pole sana mdau!Kuna makabila mengine yaani ubaguzi ndiyo jadi yao!Wapo wengine wa kaskazini na wengine nyanda za juu kusini!Yaani wakishika ofisi hadi mfagizi ni wakwao tu!Ogopa sana haya makabila kama ukoma!!
     
  4. m

    mariastella New Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itega matwi! ulihaya yang'wanhana ahene nzehe?
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Usipate shida mkuu,hata wenyewe wanabaguana. Miongoni mwao kuna Waziba,Wanyaihangiro,Bahyoza,Wahamba,Baendangabo,Wanyambo n.k ndani zaidi kuna koo za kitemi aka Abalangira na watwana....wewe chapa kazi achana nao hawana jipya. Enzi zao zimeisha wamebaki kama CUF.
     
  6. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna ukweli hapo mkuu!
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hebu taja haki gani basi tujue! Wamenyimwa mshahara au?
     
Loading...