Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imewakatia huduma walio kumbwa na mafuriko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 29, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Baada ya mkuu wa mkoa wa dar es salaam bwana Meck sadick kuwataka wale wanao ishi mabondeni kuhama, Tanesco na dawasco wameamua kuwakatia umeme na maji wale wanao ishi mabondeni ili wahame. na kwamba nyumba zote zitabomolewa.
    MY TAKE;
    Wanasema wamesha waandalia viwanja watakapo hamia, je kila mtu kashagawiwa kiwanja chake? je hivyo viwanja ndo nyumba? je wapangaji waende wapi, wamesha wapa hela ya kupangisha nyumba sehemu zisizo za bondeni?. Mimi naona hapa serikali haitendi haki. Mia
     
  2. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio na mimi ninapoishangaa hii serikali tena kwa mbwembwe inajifanya inajali wananchi wake?
    Si bora mtu umuache palepale msimbazi atakimbia maji siku mbili tatu, maisha yanarudi vilevile kuliko kumtekelekeza Wazo maporini kule.
    Alafu mtu umejiziki miaka mitano kujenga vyumba vyako viwili, leo mtu anakuambia kiwanja hicho hamia huko, nakupa siku tano.
     
  3. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Big up Serkali!!! Imefanya maamuzi magumu!! Huwezi ukajenga popote tu,, hata mahali hatari!!
     
  4. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ishu ya watu kuhamishwa mabondeni ilianza kitambo toka enzi za Makamba ni RC. Maafa yametokea kutokana na baadhi ya Wanasiasa kukwamisha zoezi hilo. Vyovyote iwavyo, lazima watu wa mabondeni wahame kwa usalama wao.
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu "MIA"!
    Yaani leo nimeangalia gazeti la Mwananchi kuna picha ya maofisa wa serikali na askari wanahakiki na kufanya hilo zoezi la kutimua hao wakazi wa "mabondeni"....
    Yaani mwanangu ukiwaangalia hao maafisa ni full wamekaa kidili-dili tu na ulaji, moja kwa moja nimepoteza matumaini na zoezi hilo...
    Tutayasikia lakini!!
     
  6. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusitarajie huruma toka ktk siri kali ya nyinyiemu aka magamba.swala la kuhamisha watu mabondeni si jepesi kama linavyofikiriwa,kama bwana busara hatoalikwa tunatarajia mateso na kunyanyasika zaidi,lakini kwa kuwa hapa ni ktk kisiwa cha amani twendeni kimyakimya.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    ni uamuzi sahihi.yaani nawafanananisha na vibaka wanaofanya kosa kwa makusudi ili aende jela AKAPATE MLO BURE!
     
  8. g

    germstone jnr Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni uamuzi sahihi ktk muda/wakati usio sahihi.Kuna maandalizi yapi ya msingi yaliyofanywa na serikali ktk maeneo wanayohamishiwa ili yafae watu kuishi hasa huduma za kijamii?Hata kambi za dharula hazija jengwa huko shule zikifunguliwa watakwenda wapi?!
     
Loading...