Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imetoa agizo leo la kusimamisha withdraw kwa wanachama wote wa hifadhi za jamii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mahololelo, Jul 20, 2012.

  1. m

    mahololelo Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo meneja wa NSSF mkoa wa mara akiwa pamoja na HR meneja wa BARRICK NORTH MARA wamewatangazia wafanyakazi kwamba serikali imetoa TAMKO leo kwamba wanachama wote wa mifuko ya hifadhi ya jamii hawataruhusiwa kutoa michango yao mara baada ya kuacha au kufukuzwa kazi,kuanzia leo, MWENYE TAARIFA KAMILI KUHUSU TAMKO HILI ATUJUZE
     
  2. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwakuwa hela zinasubiria ramadhani ipite
     
  3. Bolizozo

    Bolizozo Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S 465:Sera na sheria hazitangazwi na Meneja wa Tawi moja la Hifadhi ya Jamii. Wasemaji wa NSSF au SSRA wako wapi ili watoe tamko Hilo rasmi na taratibu za utekelezaji wake pasipo kuleta mtafaruku kwa wanachama wa hiyo mifuko!
     
  4. M

    Mboerap Senior Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "MWANACHAMA HARUHUSIWI KUTOA MICHANGO" hapa sijaelewa!
     
Loading...