Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imesitisha ajira eti haina pesa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, Nov 8, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Stress... Mfukon sina mkwanja! Wananiambia nijiajiri,wananiambia mimi sio mbunifu,lakini cha kushangaza wao wameajiriwa,na wapo tayari hata kulisha watu vinyonga ngozi zibanduke ili waendelee kukaa kwenye ajira zao,wakifukuzwa leo wanapata presha baada ya mwaka wanakufa,wameajiriwa miaka 30 iliyopta na bado wanaogopa kujiajiri leo! Mie je? PROPAGANDA,Miaka 50 ya uhuru,serikali imesitisha ajira eti haina pesa.
     
  2. S

    Sngs Senior Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waambie ndugu mana naona maandalizi yamiaka yao hamsini wanayapeleka kwakasi kwelikweli !! Alafu wanadai hela hawana!!
     
  3. ram

    ram JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,709
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Hii ndio Tanzania zaidi ya uijuavyo, sherehe za miaka 50 ya uhuru kwa kila wizara na taasisi zake zinafanyika, vijana wansota mtaani....
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    zito mwongo, serikali ina hela kama mwarabu.
    source: mustafa mkulo
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa Arab Money lol wameanza kusherekea miaka 50 ya uhuru tangia january du si mchezo bwana TZ ina hela wewe si umeona wamekopa bank za ndani kulipa mishahara haaaaaa bado tu kuuza makameroon tupate msaadaaaA
     
  6. K

    Kalila JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu tunaosubiri hazina itoe ajira tulie tu ila wanapesa ya kusheherekea miaka 50 ya uhuru na kuwakarimu wageni
     
  7. malipula

    malipula JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 314
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tanzania imejaa fursa nyingi sna wandugu tujiajiri
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wamachinga wote wamejiajiri, angalia kinachowakumba. nadhani hata mmiliki wa dar express pia amejiajiri, angalia sasa!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kama kawaida, porojo nyingi kuliko vitendo. Kiukweli mazingira ya kujiajiri bongo ni mfu sana. Ishu kubwa hapa ni mitaji.
     
  10. D

    Danniair JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sistimu ya mashines za TRA tulijua tu haitafika mbali. 1. kutumia huduma za mteja wao mkuu Vodacom. 2. Kuanzisha kitu ambacho hujawaandaa wadau vilivyo. 3. Kucheza na urafiki wa wafanya biashara. Hasa ktk suala la umeme toka enzi za awamu ya 3 kwa kuogopa kushindwa uchaguzi. 4. Hatuna viwanda.

    Sasa kama wao wanashindwa kuajiri nani ataajiri?
     
  11. D

    Danniair JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni aibu sana kualika mgeni Prince eti kuja kusherehekea nanyi! Matangazo ya mawizara kwa kukata maungo ndani ya malori mitaani inatuonyesha upungufu mkubwa wa fikira. Matangazo haya yapelekwe vijijini sisi tunajua tayari
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Ukitafakari kwa makini, utagundua ujinga mwing unaoendelea.
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    dharau imezidi sijui hawa wazee wetu wanafikiria nini
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    leo nimemsikia mpuuzi mwingine anaitwa Kabaka sijui, kanichefua kweli.
     
  15. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kabaka mtu wa umri gani? Mtoto au mtu mzima? Naye ni punguani fulani hivi!
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hayo ndiyo mafanikio ya magamba wanayotaka tusiyabeze. Wee ndugu vipi huyaoni hayo "mafanikio"?

     
Loading...