Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imepata changamoto?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Linamo, Jan 30, 2011.

  1. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    Matokeo ya kidato cha nne kwa shule za kata yanasikitisha,serikali na waziri wa sekta husika amepata changamoto?
     
Loading...