Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imelala: Mwananyamala wapanda migomba barabarani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, May 18, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Bonge wa clouds fm akipanda mgomba barabarani kutokana na barabara kuwa na mashimo makubwa huku viongozi na wakubwa wa nchi wakipita hapo hapo kila siku ndani ya ma VX yao.
    blogger-image--2129199639.jpg
    michuzi;
     
  2. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    nchi ilishauzwa long time,hapo ni mwananyamala sasa huko kazuramimba itakuwa,uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mita chache kutoka kwa kina riziwani sasa kweli huko namtumbo ..malampaka ..magongokuinuka kutakuwaje
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! Haya bwana anatafuta kukamatwa na polisi
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    sijui kama watamuacha
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka kama sio Socrates basi mwanaphilosphia wa nchi za magharibi aliwai tembea na taa ya chemli mchana ili kuinquire how inqusitive people are.Naona bonge nae anataka waone haya wayazibe
    Yaani hayo mashimo kama mjamzito yuko kwa ambulance lazima atazaa
     
  7. gody

    gody JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    serikal si inataka miti ipndwe ea pmben
    sasa huyo kakosea nn?
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    angejenga kibanda cha kufugia kuku kabisa.
    OTIS
     
  9. P

    Popompo JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukweli utabaki kuwa ukweli milele!jamaa amefanya kitendo cha kijasiri nampongeza sana!Tanzania tuna serikali ambayo inaongozwa na watu wasiojali ,hiyo ni njia ya kuwaambia imetosha.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    usishangae policeccm wakimsweka rumande
     
  11. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamasai wanapotembea na sime na rungu,,hata kwenye sherehe ,,,kuna ujumbe,,,,unapowasha taa mchana ukatembea nayo kuna ujumbe,,,,bint anapotembea na midoli ya watoto kuna ujumbe,,,,,,jamaa ni shujaa,,,,nimeipenda,,imetulia,,,,cdm wanapoweka mikono kichwani,,wakalia uwiiiiii kila inapotajwa ccm,,,yowe//////lukunga/////ni ujumbe,,,,,wahusika si sikivu,,ubunifu wote huo ni kutaka wasikie......jamaa tukikutana anidai dengelua yake,,,,safi sana:spy:
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Wakimkamata Bonge kwa kupanda mgomba hapo barabarani watakuwa hawana akili; yeye anawakumbusha wajibu wao wa kuzitenmgeneza barabara mapema na sio kungoja mpaka yawe mahandaki!!
     
  13. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo atakuwa ni mzibua mifereji anaweka huo mgomba kwa muda, ili asigongwe na daladala, hana vitendea kazi e.g, reflector.Big up ubunifu@work.
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kafanya jambo la maana sana huyu Bonge na siku si chacvhe utaona barabara hiyo inatengenezwa
     
  15. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana hii
     
  16. sister

    sister JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    eeh kumbe anamaanisha mimi nilijua anasema tu kupanda migomba kumbe anapanda kweli.
    kuna sehemu alisema atapanda mpunga na nyingine mchicha.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    bora apande ili mashimo yasikae bure bure
     
  18. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana.bongo oyee.
     
  19. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna njia nyingi sana za amani za kuziamusha serikali legelege ili kutimiza wajibu waliopewa na wananchi . Hii ni njia moja wapo nzuri.
     
  20. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na atakae kuja kuitoa ahakikishe anapatengeza, la sivyo, iachwe mpaka jamaa avune ndizi zake.
     
Loading...