Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imekula matapishi yake!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpigaji, Jan 12, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi imetangaza kurudisha Mchujo kwa Wanafunzi watakaofanya Mtihani wa Kidato Cha 2 kuanzia mwaka huu!Serikali kupitia Wizara ya Elimu iliondoa mchujo huo miaka iliopita na wanafunzi waliofeli waliruhusiwa kuendelea na Kidato cha 3!Baada ya Wanafunzi wengi kufeli mwaka 2010,utafiti ukaonyesha ni matokeo ya kuondolewa kwa mchujo ndiko kulipelekea wanafunzi wengi kufeli!Sasa mchujo umerudi tena,je hali itakuwaje kwa shule za Kata ambapo wanafunzi wasiojua kusoma na kuandika "HUCHAGULIWA" kujiunga nazo?Imefika wakati "SIASA" isiingizwe katika "TAALUMA"!
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 3,687
    Trophy Points: 280
    Hawajui walitendalo, hatutawasamehe ng,o!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kama mchele ndio 'staple' food of asians, basi matapishi ndo staple food ya serikali ya nchi ya tanzania
     
  4. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanazidi kuchemsha
     
Loading...