Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imekosa vipaumbele??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SONGOKA, Jul 24, 2012.

  1. SONGOKA

    SONGOKA JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Wabunge wanataka vazi la taifa, naona wanalidai kwelikweli..hivi katika matatizo yoote hiki ni kipaumbele kwa sasa??
    labda mnisaidie wadau,umuhimu wake ni nini katika nchi yenye hali kama hii kiuchumi
     
Loading...