Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imeishiwa haina pesa za mishahara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hasara, Jul 19, 2007.

  1. H

    Hasara Senior Member

    #1
    Jul 19, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imepanga kupandisha mishahara mipya 20007/2008 ya watumishi wa umma kwa kiwango cha shilingi 5,000 mpaka 9,000 tu kwa kila mtumishi, wakati huo huo vyama vya wafanyakazi na watumishi wanajiandaa kwa mgomo mkali nchi nzima kwa muda usiyo julikama kutokana na ukali wa maisha ,mwanye habari nyeti zaidi aziweke hapa.

    asanteni
     
  2. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mzee Wangu unajua wafanyakazi wa serikali hawajalipwa leo mwezi wa pili, sasa hiyo nyongeza inaongezewa wapi?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 20, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Hawa wafanyakazi wa serikali ambao hawajalipwa miezi miwili ni wapi na wa aina gani? Maana kwenda miezi miwili bila kipato si mchezo...
     
  4. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona mnatutisha,au ile ndege ya el ndio imesafisha kila kitu
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya!!!! Maisha bora kwa kila Mtanzania hayo!!! Halafu mnataka tuvute subira kwa miaka mitano kabla hatujaanza kuhoji ahadi mlizotuahidi Watanzania ziko wapi!!? Wadanganyika wanaendelea kuumia pamoja na kuongezeka makusanyo ya kodi hadi kufikia shilingi bilioni 250 kwa mwezi, kupata na kuanza kuchimba gas, kukaribisha "wachukuaji" kwenye sekta ya madini lakini bado hakuna ahueni!!!
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mzee wangu afadhali sisi huwa tunakubali ukweli, badala ya kufuta post za ukweli na ubabe!
     
  7. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwani ile tume iliyoundwa na raisi ilikuwa inafanya kazi gani,au kama kuna mtu anayo ripoti yake atumwagie hapa.
    Yasije kuwa yale ya kamati ya spika alipoamua kutumia busara zake
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Jul 20, 2007
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hii ni kweli au unatania. kwa nini mishahara haijalipwa, kusubiri mishahara mipya au fedha hakuna?
     
  9. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Serikali haina hela ilikuwa inasubiri bajeti ipite kwanza, baada ya ku-overspend bajeti iliyopita, yaani jamani hata hizi nazo zinatakiwa kuwa data? Pleasee!
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Jul 20, 2007
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    .................Nimeelewa! lol
     
  11. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2007
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kufa hatufi lakini cha moto tutakiona
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jul 20, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    ile katuni ya ndege kwa kweli ina ukweli mkubwa sana. HIvi EL na wenzake walio kwenye ndege wana wasiwasi wa watu kukosa mishahara? Hawa watanzania waliomchagua JK kwa asilimia 80 kweli wanaweza kumgomea? Sikumbuki kati ya Mwinyi na Mkapa ni nani kati yao alikabiliwa na mgomo wa wafanyakazi mwaka wa pili wa utawala wake.. je yawezekana lile fungate limefikia kikomo chake?
     
  13. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2007
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watumishi wa Umma Bongo hawana ubavu wa kugoma. Kwani wanaamini kuwa serikali haina pesa kama wanavyoambiwa na viongozi wetu wezi wakubwa wakiongozwa na boss wa BOT. Tusubiri na tuone kama kweli watagoma.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 20, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani ujumbe wa katuni ulikuwa mzito kuliko hata makala! Sijui kama mori ungempanda kama inavyosemekana kama katuni isingeambatana na makala. For some reason I just can't get over it...everytime I look at it I burst out laughing.
     
  15. Nifahamisheni SH. 5,000 mpaka 9,000 niongezeko la mishahara mipya kwa kila mtumishi wa umma au ni nauli ya dadala kwenda kazini? kaaaaza kweli kweli....
     
  16. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2007
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cha ajabu ni kuwa wafanyakazi waaminifu wengi wao ni akina mama
    wafanyakazi wanaoonewa wengi wao ni akina mama
    kuchelewa kwa mishahara wanaoumia ni wakina mama
    lakini tulipo kuwa tunataka kuwaelimisha kuhusu matumizi ya kura zao hasa tulipokuwa tunawaambia kuwa sura siyo sera wala uwajibikishaji waliyuona wengi wao wajinga. haya sasa
     
  17. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hivi hapa JF hakuna mfanyakazi wa serikali atupe huu ukweli,maana mengi hapani hisia
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2007
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
    Nimepiga simu kwa baadhi ya washikaji bongo ambao wanafanya serikalini hawana habari. Sasa sijui ni wafanyakazi wa serikali ipi??? May be serikali za vijiji!!! MKJJ atakuwa na habari (JOKE)!!
     
  19. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ni majungu tu- watu wanaropoka!
    wote/wengi wamepata mshahara ya June- hata mie nimepata-by 28th June. Hata waalimu kule Kibondo na Mbozi wamepata!
    Tuache majungu- ambae ana data za Wizara ambayo haijalipwa mishahara ya June- atoe data hapa!
     
  20. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2007
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hasara,

    Hizi habari wewe umezipata wapi? au ni uzushi tu?
     
Loading...