Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imefumba macho, wakazi wa mabondeni wameziba masikio wanarudi kwenye makaburi yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Dec 27, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama hukushudia kwa macho mafuriko yale, tafuta picha uone. Ukishaona na kuambiwa watu wanarudi tena katika makazi yao, huwezi kuamini. Utetezi wao wanauliza twende wapi? Swali ambalo linatakiwa kujibiwa na serikali haraka! Serikali nayo imefumba macho, imesahau kuwa ni juzi wamepoteza maisha watu zaidi ya 38.

    Inamaana serikali haina taarifa kuwa mamlaka ya hali ya hewa imetoa tahadhali kuwa mambo yanaweza yakaharibika tena? Bila shaka wanaorudi katika makazi yao mabondeni wamejitoa muhanga. Serikali nayo imewaacha waendelee kusubiri kuzikwa na vifusi vya nyumba zao..

    LEO KUNA VIKOSI MAHIRI VYA KUPIGA WANAFUNZI VIRUNGU, KUVUNJA MATOFARI KWA KICHWA, NK Lakini hakuna vikosi vyenye uwezo angalau wa kuwajengea wananchi makazi ya dharula wakati wa majanga kama haya. KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.....ZIDUMU FIKRA ZA MWENYEKITI WA CCM......CCM HOYEEE...
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    "Twende wapi??" ni swali la msingi sana kwenye mjadala kama huu.....
    Ni lazima lijibiwe, ila watu wa pumba wanarukaruka tu na kukwepa majukumu
     
  3. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kusema tu umewatengea viwanja kule nyuma ya wazo hill haitoshi while hakuna huduma yeyote hawasaidiwi hata tofari moja wakati wanaelewa kabisa wameokolewa wakiwa na nguo za mwilini tu. Chakula chenyewe wanapata kwa mbinde HII NDO TANZANIA YANGU BWANA....... KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI na zidumu fikra za magamba.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Serikali haina pesa, uchaguzi na safari za mkuu zimemaliza kila kitu.
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kweli waende wapi? Au waishi kwenye madarasa ya hizo shule?

    Nani wa kujibu hili swali kwa maneno na vitendo?
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    lakini hiyo kauli ya twende wapi inatoka wapi.kwani gvt imewahi kupima viwanja bonde la msimbazi? Wahame wakapange na wenye uwezo wakatafute maeneo mbadala.ingekuwa walikuwa na viwanja halali ingekuwa ni jukumu la serikali kuwapatia makazi mengine kuepusha maafa
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe dogo vipi? Hujawahi kabisa kusikia kwamba 70% ya makazi ya watu wa dar si lamu hayajapimwa?
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    CCM OYEEEEEEE ADIMU JK KWELI ADIMU!!!wametengewa maeneo ambayo hawajagawiwa bado,na serikali imeshindwa kuwapa msaada wa makazi ya dharura,imewatelekeza sasa wafanyeje?
     
Loading...