Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imefilisika jamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bangoo, Sep 24, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wafanyabiashara wengi wa biashara ndogo na za kati watakubaliana nami kuhusu upatikanaji wa sarafu za sh 100 na sh 50.

    Kwa kweli tunaiomba serikali itengeneze hizo sarafu kwani tunapata taabu sana ktk biasha tunazofanya,

    serikali iache udhaifu kwa kushindwa kutengeneza sarafu mpya!
    Haipendezi sana kupuuzia hizi sarafu.
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwaka sasa unaenda hizi sarafu hazionekani kwa wingi.
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    heh mbona kwenye daladala zipo nyingi sana hata tsh kumi unaipata kwa wauza sigara,hizo hela zipo tena nyingi tu sema kwa shughuli yako huzipati
     
  4. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe bado unaona una serikali? Hapa tumebakia usanii wewe pambana tu kikwako hadi itakapopatinaka serikali. Hawa wenzetu wako busy kutafuta kibembea, mananasi ya kushangalia, mihogo na mengine ya kwenda kukodolea macho na wala hawajui taabu zinazowakabili watanzania. Ni bora wakimbilie vimwana kila kona ya dunia kuliko kuongoza nchi.
    Tujizatiti, tujifunze na tutafute serikali itakayotatua kwa makini matatizo ya nchi yetu. Tukiendelea hivi tutajachinjana hapa huku wengine wakijivinjari na mali asili zetu bila huruma.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa sh 100 nyingi ni mbovu na huwa zinakataliwa madukani!

    Hivi kwa nini mlitengeneza hela mbovu, hebu angalieni 500 zinavyochakaa vibaya kabla ya kutumika!

    Mbona hela za nchi nyingine huwa na ubora kuliko huu wa kwetu?

    Ee Mungu nchi yetu inaangamia kwa kukosa viongozi wenye maarifa.
     
Loading...