Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imechoka kutangaza vivutio vya utalii, sasa inatangaza vivutio vya nje ya nchi.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, May 6, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Gari la Naibu Waziri likitangaza vivutio vya utalii Shelisheli.
    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamani kama kapewa zawadi ya tyre cover afanye nini
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Akapambe nyumbani kwake.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    hivi magari mengine huwa hayafai kwa matumizi ya wakubwa wetu......
    Kuna malandrover, nissan 4wd nzuri tu na mengineyo mengi.....kwani ni lazima iwe LC vx, gx au aina ya hizo....?
    au na hiyo ipo kwenye katiba.....?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Mawaziri wa Tanzania wako very cheap, wanahongwa hadi wheel covers wanapokea, je wakihongwa nyumba Bahari Beach watakataa kweli?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Ilani yetu ndivyo inavyosema.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HII NI AIBU JAMANI. WAZIRI HAJUI HATA MLENGO YA KIMAENDELEO YA TAIFA LAKE. Unawezaje kuitangaza nchi nyingine wakati kwetu panaharibika!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani kukataa haruhusiwi??
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kukataa si rahisi kama ni zawadi kapewa. Lakini asingevalisha kwenye gari ya serikali tena haileti maana nzuri
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    MadameX mbona huna roho ya uzalendo hata kidogo? Yaani tusiwajibike kwa kuwa tu tumepewa zawadi? Tuweke utaifa mbele, kisha maslah yetu binafsi yafuate.
     
  12. D

    Don Calvino Senior Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana kiongozi hajajua kusoma kilichoandikwa kwenye wheel cover, siunajua viingereza vya 'East Africa ubunge'
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,973
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    ukistaajabu ya Mussa utaona ya Firauni!!

    Lakini hii serikali imejaa mamluki ...ama kweli!!!!!
     
  14. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Matukio haya mbona ni mengi hapa Bongo! Nakumbuka Mahita alipokuwa IGP aliwahi kuvaa kofia ya NYPD (New York Police Dept.) alipokuwa asst. referee (linesman) ktk mechi kati wabunge na mabalozi wa nchi za nje waliokuwa wanawakilisha nchi zao Tz.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,186
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    mafisadi hawa wote an sitashangaa huyu waziri ana hisa kwenye kampuni la utalii linalopeleka watu huko...hii ni skendoo ya kujiuzulu kabisa hana uzalendo huyu mwizi na hawa ndio wanaosafirisha twiga wetu
     
  16. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hata huyu Waziri hajui maana ya matangazo, ye anajionea sawa tu! Transport Officer wa Ardhi ana kazi gani? na dereva wa Waziri je?
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,186
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    bora kofia haian direct effect kwnye uchumi wetu ila italii sio wa kitoto na utalii is all about advertisement
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,973
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    kama unakumbuka bwana mmoja alikuwa akiitwa Peter Kinyanjui (kama sikosei) enzi za Mh. Mrema, huyu jamaa alijipenyeza mpaka akawa katibu wa FAT (by now TFF) mpaka alipokuja kustukiwa.

    Watz tuna matatizo mengi na ukianza kutaja mmoja mmoja kuna watu ambao interests zao ziko nje ya nchi na wanashikiria nafasi kubwa sana za maamuzi. Umoja na Amani inaelekea haujatumika kwa faida ya wengi bali wachache mpaka kufikia level ya kupoteza patriotism kwa kiwango cha kutisha kama hiyo wheel cover

     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Du, hii kali
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hiyo avatar inatisha kama jini
     
Loading...