Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SERIKALI imebaki na kazi ya kukata utepe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by African American, Feb 9, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nikifungua gazeti au kuangalia tv, mara rais kafungua fnb benki, mara makamu wa rais kakata utepe kufungua tawi la nmb(kama ilivyooneshwa leo kwenye gazeti la mwananchi), mara utamuona maalim seif naye akizindua nini sijui!agghhh. Watanzania wanakufa kutokana na mgomo wa madaktari wao wanadhani ni kazi ya maana sana kutembea na mikasi mifukoni kukata utepe!
     
  2. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo utapita mkuu, shusha pumzi
     
  3. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaah kzee mzima, so ulitaka watu wote kweli waende ukumbini kuongea na maDr? Acha na ishu zingine ziendelee
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ww ishu ya kukata utepe, kuweka jiwe la msingi, kufungua warsha n.k nchi hii tuna specialist wake nae sio mwngne ni mh.dr.makamu wa__________. a.k.a mzee wa mkasi au utepe.
     
Loading...