Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ime fulia kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Feb 29, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kwamba serikali ime fulia au hela zinaliwa na wachache?
    Mbona hatuja sikia JK akiahirisha safari kwa kuwa hakuna hela?

    UDSM kuna tangazo kuubwa kwamba hela za mkopo kwa wanafunzi hazija
    patikana,...na jana DUCE wametoa tangazo kwamba mishahara kushney......
    tutafika?

    [​IMG]
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    zimekwisha za maendeleo za safari bado zipo
     
  3. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    very sad.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Shameful.
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kaaziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Kweli kweli.

    Kwani hamna habari kuwa Tanzania imetangazwa kuwa imo katika BLACKLIST???

    Huu ni mwanzo tu, yaani moshi ndio kwanza unatoka. Subirini moto uonekane ndipo sisi bado tupo katika nchi yenye Amani na Utulivu kwa nidhamu za uwoga.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  6. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    TANZANIA NI TAJIRI SANA, ACHENI UONGO. SEMA TU HELA ZINAINGIA MIFUKONI MWA WATU BINAFSI au shimo gani? kuna panya humo?

    example, Ngorongoro inaingiza zaidi ya billion 15 kwa mwaka.

    -magari ya tours yanayoingia crater
    -magari ya tours yanayopita
    -watalii wenyewe crater
    -watalii wanaopita
    -magari ya mizigo yanayopita
    -madreva na utingo
    -campsites
    -lodges


    Mh, acha National park zote - example kilimanjaro, serengeti,

    acha selous

    Acha Tanzanite

    acha KIA

    Acha Gold

    Acha gas

    And more..... ongezeeni hapa.

    Halafu mtu aje aseme hapa eti Tanzania ni masikini, eti serikali imefulia -- NO!
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona sababu ya kuchelewa imetolewa? cha kujiuliza tena hapo ni nini? yaani kuchelewa kwa hundi toka wizara ya fedha ndiyo kumaanisha kwamba serikali imefulia?
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Serikali bado inalipa madeni ya uchaguzi wa 2010. Pamoja na makusanyo ya kodi kuwa makubwa, lakini bado serikali inazidi kupumlia mashine kutokana na ukweli kuwa matumizi yasiyo ya lazima hayaachwi. Tatizo kubwa ni kundi lile lile la hao wazee wetu, ndiyo linajipanga kututawala tena kwa miaka mingine 5 ~ 10 baada ya 2015.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu huoni tatizo?
     
  10. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kweli sababu imetolewa lakini kwanini hazina walichelewa kutoa cheque, serikali haina pesa.
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hostility measures coming soon. Wafanyakazi wote serikalini kupunguzwa mishahara 20%, wafanyakazi serkalini kupunguzwa 25%. Wanafunzi vyuo vikuu hakuna mikopo.
    KIDUMU CHAMA CHA MAJAMBAZI!!!!!! Mtaipona mpaka 2015
     
  12. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shii...we acha matusi hayo. Hicho chama ni Tendwa alikisajiri?

     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Malipo yanayozidi 10 million yanalipwa kwa mfumo wa TISS....hili Tangazo halina ukweli
     
  14. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabariki... viongozi,, wake........... hahahaha!!!!
     
  15. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    washenz sana ccm
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuchelewa siku tano tu ktk mambo ya uhasibu ni kawaida labda kama tumeamua kuchanya uhasibu na siasa ndani yake
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuomba radhi na kufulia havijawahi kuishi chumba kimoja kama tatizo lingekuwa kubwa hapakuwa na sababu ya kukimbilia kuomba radhi kwa tangazo la wazi
     
  18. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    na bado na bado ooho oho hìoo
    Na bado na bado pwiku pwiku pwiku.
     
  19. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Najua kuna watu wengine watashangaa kama wakisikia kuwa nchi ya Tanzania imewekwa kwenye Ebay. Teh..teh..teh..
     
Loading...