Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ilitoa masharti magumu kwa mwekezaji wa umeme,source: ITV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mirindimo, Jul 16, 2011.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nimeshtushwa kidogo na taarifa ya habari ya saa mbili ya ITV,kua serikali ilitoa masharti magumu kwa mwekezaji wa umeme? Ni kweli jamani,kama ni kweli basi hii serikali ni wauaji,wala hawafai tena kuendelea kuwepo hapo!
     
  2. J

    JUNGU MTU Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAWAFAI NI KIDOGO SASA.:A S thumbs_up:
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ndo maana tunamtaka Lowasa for 2015 presidence. Hatuhitaji watu wanaokwamisha badala ya ku-facilitate watoa huduma kwa manufaa ya nchi.
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Lakini kwa kweli enzi za lowasa alikuwa anachapa kazi,unakumbuka hii kero ya foleni jinsi lowassa alivyofanya bidii mara njia tatu,unakumbuka wakati ule wa ukame akafanya bidii na wale sijui wafinland kuhusu kutengeneza mvua,unakumbuka wakati ule wa shida kubwa ya umeme alivyofanya bidii kutuletea richmond na richmond ikafanikisha kutupatia umeme wa moja kwa moja?lowasa alikuwa haogopi kiongozi yeyote ambaye anaenda kinyume na maadili,unakumbuka wakati ule wa ile barabara ya sinza jinsi wakina makamba walivyopewa displine,mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni huyu jamaa alikuwa mchapa kazi,alikua anajali wananchi wake,kwa hiyo huyu jamaa hata kama alikuwa fisadi kama ni kweli na kazi alikuwa anachapa kwelikweli
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    lowasa mradi wa maji victoria mpaka kahama,hakuogopa mkataba wa mkoloni ku favour misri na sudan.mradi wa bomba za wachina dar lkn mpaka leo maji hayajaanza kupita kisa kaondoka
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kwanza hesabuni ameiibia Tanzania kiasi gani kabla ya kumpamba na sifa. Jizi ni jizi tu halistahili uongozi hata kama ni lichapakazi.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    fisi umkabidhi bucha yaani lowasa!?mhh
     
Loading...