Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali iko wapi? Bagamoyo aibu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mansakankanmusa, May 18, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    nashangaa sana, bagamoyo mgogoro kati ya Halmashauri, idara ya elimu sekondari na DEO hawa watu wamuwaoni? nani anahusika, kutoelewana na maneno maneno yanayoendelea KAWAMBWA huoni? au YALIYOMKUTA Nundu, Mponda na wengine ni aibu! HAPA BAGAMOYO hawa watu wanazorotesha ustawi wa mji kielimu..hawafai..tutoleeni MAJOHA NA EVODIUS wanapoteza muda hawa..
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Huko wilaya ya Bagamoyo ndiko anakotoka Rais lakini madudu na wizi unaofanywa na Halmashauri ya wilaya hiyo inaonesha kabisa kuwa hayo madudu yanayofanyika huko yana baraka za Kawambwa na nduguye mkweree. Hela za kujenga barabara ya Bagamoyo mpaka Msata ziliibiwa hivi hivi na hakuna hatua zilizochukuliwa badala yake zikapelekwa nyingine; watumishi wa Halmashauri wakaiba fedha ambazo zilimuhusisha waziri wa Tamisemi wa wakati huo mpaka leo hakuna kinachoendelea huko mahakamani na waziri husika akahamishiwa wizara ya sheria!! Sasa kama yote haya yanatendeka nyumbani kwao mtawala mkuu na hakuna hatua zozote kali zinazochukuliwa sembuse huko mbali madongo kuinama?
     
Loading...