Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ikioza na wawekezaji pia

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by SilvaG, Aug 23, 2011.

  1. S

    SilvaG Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekanaje kosa la serikali yenyewe adhabu apewe mfanyakazi, mwekezaji?
    Maelfu ya vijana wameanza kupoteza ajira baada ya kukosekana vibali vya kusafirisha mazao yao nje ya nchi, hali hii inazikumba hata kampuni ambazo hazisafirishi wanyama ila zinahitaji vibali vya CITES ambavyo mhusika ni aliyesimamishwa Mr. Mbangwa. Hali hii inasikitisha zaidi kwa kampuni za maua ambazo huagiza maua hadimu nje ya nchi kuyakuzia hapa na kuyapeleka nje. Conclusion, uzembe wa serikali yenyewe unasababisha madhara kwa wawekezaji, ajira na uchumi wake yenyewe!
     
Loading...