Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Ikiamua Kuilipa Dowans Sitta na Mwakyembe Lindeni Heshima Zenu kwa Kujiuzuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 19, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Ni ushauri wangu tu kwa hawa jamaa wawili ambao walijitoa kimasomaso kuzungumza hadharani mbele ya vyombo vya habari kupinga kampuni ya dowans kulipwa mabilioni ya fedha zinazotokana na wananchi maskini. Najua serikali imejipanga kwa udi na uvumba kuilipa dowans. Endapo mpango huo utatekelezwa, nawashauri mzee sitta na mwakyembe wajiuzuru mara moja ili walinde heshima yao mbele ya umma wa watanzania. Kwa kufanya hivyo, siyo tu watakuwa wamejijengea heshima kubwa, bali itakuwa ni rekodi ya aina yake katika historia ya nchi yetu. Ni jambo ambalo halitakuja lisahaulike katika historia ya nchi yetu. Kuendelea kukaa kwenye serikali ya kidharimu isiyowajali wananchi wake, kutawavunjia heshima na hata RA mwenyewe atawadharu na kuwakebehi sana. Kazi kwenu sitta na mwakyembe. Yetu macho na masikio.
     
  2. k

    kiche JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawana huo ubavu,viongozi wengi wa tanzania ni wasanii tu.
     
  3. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naamini watafanya hivyo kwa udhati kabisa.
     
  4. V

    VKEY Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao pia ni mafisadi tuu kama wenzao sema tuu wamepata nafasi kuwanyooshea vidole wenzao. Waroho wa madaraka hawawezi kujiuzuru hata uwafunge kamba. Mafisadi tuuuuuu
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sahihisho....wale wa CCM
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa.
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tusubiri tuone
     
  8. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sehemu ya baraza la mawaziri wasioafiki malipo ya kifisadi kwa Dowans kama sisi walipakodi ni lazima kulinda heshima zenu na maslahi yetu sisi Watanzania kwa kujiuzulu maramoja.

    Hatua za kufuatia hapo mtuachie sisi kazi hiyo. Kuna shughuli pevu hapa.
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo la viongozi wetu wengi wao wanatumikia matumbo yao. Siyo rahisi kujiuzuru.
     
Loading...