Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SERIKALI iache hima kuidhalilisha MAHAKAMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 10, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,469
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Kwanini ifanye hivi? Inakimbilia Mahakamani kusimamisha migomo ya kudai haki za Madaktari na Walimu.Mahakama Kuu inatoa amri kuzuia mgomo na kuwaamuru warejee kazini. Amri haizingatiwi. Inapuuzwa.

    Dharau kwa Mahakama. Wakulaumiwa ni Serikali. Kwanini isitende haki kuzuia migomo ya mara kwa mara?

    Viongozi waache wizi na ulafi kuilinda Mahakama yetu...
     
Loading...