Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

serikali i tiifu kwa wezi nakatili kwa watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by liganga4, Jan 29, 2011.

  1. l

    liganga4 Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa muda mrefu nimefuatilia maswala mbalimbli kama mtanganyika kama serikali invyo baka mishahara ya wafanyakazi, ilivyo lazimisha kuingia kwa net group, rcmond kisha do once, jinsi ilpoamua kuwa lipa wanunuzi wapamba na siyowakulima nainvyo tumia nguvu kpambana na wanaodai haki za kuliko kushughulikia rasilimali zetu kama madini na samaki wa magufuli. nawasilisha.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndo tunaelekea mwishoni jamani
     
Loading...