Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali hii ni kichwa cha mwenda wazimu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, May 24, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Mzee Ruksa aliwahi kuwaambia Taifa Stars kuwa wanafungwa mno mechi za kamataifa kiasi kwamba watu wa nje kutuona Tanzania kama kichwa cha mwendawazimu. Hivi na serikali ya CCM inayoongozwa na bwana JK sio kichwa cha mwendawazimu kweli?
     
  2. R

    Rayase Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    How? fafanua vizuri
     
  3. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    hata matatizo yetu ba familia zetu tutazihamshia kwa serikali ya JK safari hii
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Serikali yetu haina la maana wanalotufanyia wananchi - maisha bora kwa kila mtanzania; je ili limetekelezwa? Kwa nini wafadhiri wamepunguza misaada? Uenaendaje kukagua tatizo la maji Kimara ambalo unalijua miaka nenda rudi? Unakusanyaje kodi kinyume na malengo? Unawezaje kuzuia mgombea binafsi? Wameshindwa kushughulikia rushwa, elimu bora. Shilingi kila siku inaporomoka. Matatizo yetu watanzania, mpaka ndani ya familia zetu ni serikali; mfano, hakuna viwanja vinavyopimwa vya kutosha hivyo watu kujenga kiolela hivyo ni vigumu kupata huduma kama maji, kodi tunalipa lakini hakuna huduma za kukusanya taka kutoka katika kila nyumba, watoto wanakuwa wezi kwa sababu elimu ni ya ovyo. Kwa kifupi soma Government promises kilichochapishwa na HakiElimu utaona uwendawazimu!
     
  5. M

    Mkono JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sisi ndo vichwa vya wendawazimu,maana ndo tunaiweka serikali na bado inapotokea wakaharibu hatuonyeshi kufanya lolote nafikiri tutakapo kili udhaifu wetu tutakuwa tayari tumejitambua hivyo kuelekea kupata ufumbuzi wa matatizo yanayotukabiri.
     
Loading...